Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

( Nhờ Vả) Xin mẫu viền là tờ rơi trong corel 12

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi viethoang299, 9/5/16.

Lượt xem: 2,621

1. viethoang299 Mới đăng kí

e mới tập tành làm corel kinh nghiệm còn ít, giờ e muốn làm tờ rơi, nhưng mà nhiều cái còn chưa biết, bác nào biết giúp e với.
    bác nào có mẫu 2 viền kiểu ảnh dưới này thì share e vơí ạ, ko thì mẫu khác cũng được, với cả làm cách nào để ghim nó vào như vậy.
    cái ảnh dưới có hình lá cây ở góc, bác nào biết cách làm hay tải ở đâu thì chỉ giúp e ạ, cả làm mờ nó nữa. cái này e chưa biết.
    các bác có thể share giúp em với mail: viethoang299@gmail.com
    em xin cảm ơn.

...
  2. luonnho1001

luonnho1001 Thành viên cấp 1

Check Email nhé bạn.
    viethoang299 thích bài viết này
  3. hoanghieudn

hoanghieudn Thành viên cấp 1

Mấy cái ni bạn hỏi ông gô gồ ý, nhiều lắm.
    Còn làm sao để làm đc như thế này thì cũng dễ, nếu mới bắt đầu thì inbox qua mình hướng dẫn cho.
    viethoang299 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn