Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả] Xin Mọi Người Blen Giùm Mấy Cái ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi dinhhai22, 20/7/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 3,596

1. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đang bị lỗi forum, ko close được =.=! Đang fix lỗi, bực gê :-L
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

ban nick cảnh cáo là đc rồi anh, topic cứ tạm để đó để các bạn khác rút kinh nghiệm!
  3. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Nhờ không được quay ra chửi. Văn hóa quá cơ. Design nếu không phải vì có công việc thì hầu hết là làm theo cảm hứng. Nhìn quả ảnh không gợi lên ý tưởng thì làm bằng nồi à mà ngồi đó chửi.
  4. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

E xin góp chút ý kiền với 2 tên này :D
    1. Đây là "sân chơi, có luật, ai đã chơi thì tuân thủ luật" cái đó cũng chính do dinhhai đã nói. Nhưng những mem khác có quyền ko giúp, bạn có quyền ko post, họ cũng có quyền cmt.
    2. Ở đây mình xin nhắc lại là NHỜ VẢ, họ có giúp hay ko ? đẹp hay xấu ? đều chẳng lấy tiền của bạn, bạn đừng làm như là nhảy vào post 1 phát là có người giúp bạn cứ như con hầu người ở của bạn !
    3. Diễn đàn lập ra để mọi người chia sẻ, tham gia đóng góp, chứ ko phải loại reg 1 acc nhờ và rồi biến.
    4. Dù ở đây có ít người đi chăng nữa, bạn đi hay ko thì cũng chẳng có ảnh hưởng gì tới diễn đàn cả. Thấy ko hợp với bạn thì BIẾN.
    Hết
    Hàn Phong, robby_zycky, Tử Sa1 người khác thích bài viết này.
  5. Chíp Siêu Nhân

Chíp Siêu Nhân Thành viên cấp 1

like =P~
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  6. lamthanhtu40

lamthanhtu40 Thành viên cấp 2

Cái thằng vô văn hóa, ng ta nói lý nói tình mà như vậy à :-/ Panz cho nó mấy ngày đi mod
  7. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Vì là 4r mình hay có vụ nhờ, em thiết nghĩ anh Dư nên viết 1 cái nội quy nhờ vả. Phải a b c gì gì đó, chứ vào nhờ không được rồi ném nhau thế này mếch lòng cả nhà lắm.
  8. Tuân Sắc Tuấn

Tuân Sắc Tuấn Thành viên cấp 3

Đã có nội quy box rồi đấy chứ, nhưng mà có ai thèm đọc đâu :|
  9. Trần Thành Lợi

=)) cái đó cũng là tình trạng chung của hầu hết diễn đàn =)), thường khi đăng ký thì chỉ cần tick 1 phát chứ có ai nhìn vào nội quy đâu ? =)) bởi vậy..
  10. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Ôi tôi buồn cười chết mất =))
    Bạn ơi ảnh mình chỉ chỉnh sáng và thêm chút brush thôi nha, bạn làm như ai cũng xinh như mod trong ảnh của bạn ý =))
    robby_zycky thích bài viết này
  11. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

chuẩn rồi =)) mình xem ảnh cũng hốt lắm :))
    Trần Thành LợiRyan Lee thích bài viết này.
  12. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Xin lỗi các bạn đã nặng lời, mình thì nói chung vấn đề gì cứ phải nói ra chứ để bụng khó chịu lắm.
    Đúng sai cứ cho mình xin lỗi.
    Còn chủ therd ăn nói thiếu văn hóa là không chấp nhận được.
    Nguyên, robby_zycky, Valentino102a42 người khác thích bài viết này.
  13. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

tiếc quá vào chậm,;))
    Ban 3 ngày là còn hơi nhẹ :|
  14. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Chửi thế kia là phải ra đảo vĩnh viễn :)) Diễn đàn mình mới nên các quan nương tay :">
  15. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

cho ảnh cỡ lớn đi bạn :D ghép thêm ảo quá =))))
    Nguyên thích bài viết này
  16. Trần Thành Lợi

Hèn chi vừa vào Thread là thấy nguyên chữ ...close, tưởng chủ topic vào ghi cái chữ ấy chứ =))
  17. Tuân Sắc Tuấn

Tuân Sắc Tuấn Thành viên cấp 3

Thôi không bàn tán nữa =.= thread close rồi =.=
  18. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Mình cũng chỉ làm nhanh lấy ý tưởng thôi. Còn nhem nhuốc lắm.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn