Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Xóa bớt người ngoài giúp em với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi mcdat, 27/4/16.

Lượt xem: 1,735

1. mcdat Mới đăng kí

Các bác giúp em xóa bớt hậu cảnh sau nhân vật chính đc không ạ. Cái mũ và balo ngay cạnh mẫu, và 4 người ở phía sau ấy ạ.
    Làm mờ đi nữa thì tốt ạ. E cảm ơn nhiều ạ :D
    Ca[​IMG]

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

mình đã từng làm 1 ảnh trường hợp giống vậy với giá 200k, ko phải cảm ơn suông là xong đâu bạn :D
    mcdat thích bài viết này
  3. KiwiBaoQuynh2015

KiwiBaoQuynh2015 Thành viên cấp 1

Phong nền cũng không đẹp mấy nên xóa người ngoài cũng không khá hơn.Sao bạn không nhờ ai đó tách mẫu ra ghép phong đẹp, đóng khung. Dự là đang tán mẫu nè...kaka
    mcdat thích bài viết này
  4. mcdat

mcdat Mới đăng kí

Làm mờ thui cũng được bác ak, ý em để nổi nv chính ấy mà, mục đích cao hơn e sẽ nhờ sau ạ ^^
  5. mcdat

mcdat Mới đăng kí

6. tuanlinhtinh

tuanlinhtinh Thành viên cấp 2

Của bác :D

tranvan.muon, hellobaoanhmcdat thích bài viết này.
  7. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

Ảnh chất lượng thấp, cắt mẫu bằng magic wand ko đc mượt vả lại blend ko phải là chuyên môn nên chỉ đc như dưới. Tán đỗ thì nhớ gửi tiền cafe nhé
    hellobaoanhmcdat thích bài viết này.
  8. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

hellobaoanh, mcdatPhạm Điền thích bài viết này.
  9. mcdat

mcdat Mới đăng kí

uiliver đẹp lắm bác ạ, cảm ơn bác ^^
    Trandinhkhiem chắc e in bức của bác được ^^, tks bác nhiều ạ

Ủng hộ diễn đàn