Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[NHỜ VẢ] Xoá chi tiết thừa và chỉnh màu ảnh.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi tuki9299, 16/4/16.

Lượt xem: 1,774

1. tuki9299 Mới đăng kí

Chào các bác! Em có 1 bức ảnh muốn nhờ các bác xoá bớt chi tiết thừa và chỉnh sửa lại màu ảnh (bức ảnh đơn giản thôi ạ). Bác nào giúp được em thì để lại email em sẽ gửi ảnh qua ạ.
    Em cảm ơn.

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Thớt mail riêng là lấy phí đó nhé ;))
    tuki9299 thích bài viết này
  3. tuki9299

tuki9299 Mới đăng kí

Phí như thế nào bác có thể nói cho e biết đc ko ạ. Vì lâu rồi e ko vào diễn đàn nên ko cập nhật được thông tin.
  4. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Ngô Đức Huynh ông là người đến sau rồi :)), đây free cho girl đẹp nhá :v
    tuki9299Ngô Đức Huynh thích bài viết này.
  5. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- Đẹp thì đẹp nhưng cái quan trọng trước hết là phải độc thân đã thím ơi ;)
    tuki9299Gia Phú thích bài viết này.
  6. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Cái đó thì không chắc nhưng có vẻ là mini girl :>;))
    tuki9299Ngô Đức Huynh thích bài viết này.
  7. tuki9299

tuki9299 Mới đăng kí

Ngô Đức Huynh girl độc thân nhưng trên 22t thì có được giảm giá ko ạ? Cảm ơn thím có nhã ý giúp đỡ nhưng bác trên kia nhận lời giúp em rồi ạ. Nếu lần sau có gì khó khăn e sẽ nhờ thím giúp đỡ nhé ^^ Cảm ơn thím lần nữa.
  8. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

50k chứ ko free
  9. tuki9299

tuki9299 Mới đăng kí

thanhiep01 cảm ơn bạn đã quan tâm nhưng bạn trên kia đã đồng ý giúp mình rồi.

Ủng hộ diễn đàn