Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả xóa chữ trên ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Lê Nguyễn Thiện Ngôn, 25/11/14.

Lượt xem: 2,467

1. Lê Nguyễn Thiện Ngôn Mới đăng kí

Em không biết xài photoshop nhưng muốn xóa chữ trên ảnh này xin mọi người giúp em. Em xin chân thành cám ơn

...
  2. Tạ Thị Mai Vi

Tạ Thị Mai Vi Mới đăng kí

Bạn có thể lấy ảnh của bạn search = image trên google là có thể ra ảnh tương tự.
    P/S: mình down đấy ạ ko phải xóa đâu ạ
  3. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

Ồ, tạ vi mai nhanh thật
  4. avent tuan

avent tuan Mới đăng kí

Đã làm người thì làm cho đàng hoàng nha bạn, người ta đã cất công thiết kế ra để cho bạn ăn cắp ah. ở đời tôi ghét nhất loại người này, designer sẵn sàng làm free giúp cho người đàng hoàng nhưng ko bao giờ tiếp tay ăn trên sương máu của designer khác, yêu cầu addmin ban cái nick của chủ topic cũng như đừng bao giờ cho ai lập mấy cái topic kiểu này nữa
    Lê Nguyễn Thiện Ngôn thích bài viết này
  5. LãngKhách

LãngKhách Mới đăng kí

Đã xóa cho thớt tay nghề ps còn kém mong pro chém nhẹ :-H
    Lê Nguyễn Thiện Ngôn thích bài viết này
  6. Lê Nguyễn Thiện Ngôn

Lê Nguyễn Thiện Ngôn Mới đăng kí

avent tuan mình xin lỗi mình hiểu ý bạn rồi tại mình không biết xài photoshop nên định nhờ xóa giùm thôi, tại mình thấy cũng có nhiều người nhờ xóa chữ trên ảnh
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/11/14
  7. Lê Nguyễn Thiện Ngôn

Lê Nguyễn Thiện Ngôn Mới đăng kí

8. cuikho

cuikho Thành viên cấp 1

xóa chữ trong photoshop cs5 trở lên rất đơn giản mà
  9. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

avent tuan - Bạn có vẻ quan trọng hóa vấn đề, lời nói của bạn có vẻ xúc phạm người khác rồi đấy. Theo bạn thì thế nào là vi phạm bản quyền và thế nào là làm người không đàng hoàng?
    Mình giả sử cái ảnh trên chỉ xóa chữ để làm hình nền máy tính thì sao ? như thế có phải là người không đàng hoàng như bạn nói ?
    Phần mềm photoshop của bạn có bản quyền không? win bạn dùng có bản quyền không? office có bản quyền không? .....???....
    Lê Nguyễn Thiện Ngôn, Takaki, cuikho1 người khác thích bài viết này.
  10. cuikho

cuikho Thành viên cấp 1

hatay1712 câu nói đi vào lịch sử :)) chuẩn việt nam mấy người xài hàng bản quyền@@

Ủng hộ diễn đàn