Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả xóa người trong ảnh ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi cuongnguyen311091, 29/3/14.

Lượt xem: 43,627

1. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

MinhTâmVn bác dễ tự ái thế. bình tĩnh đi. :)
    MinhTâmVn thích bài viết này
  2. dangthutrang

dangthutrang Thành viên cấp 2

MinhTâmVn chẳng mấy ai nhiệt tình như bạn. Đừng nóng, hạ hỏa hạ hỏa! ^^
    MinhTâmVncuongnguyen311091 thích bài viết này.
  3. cuongnguyen311091

cuongnguyen311091 Thành viên cấp 1

MinhTâmVn bình tĩnh bác ơi, theo e thấy thì nó mới đăng ký lúc trưa nay và vào nói xỏ nói xiên không chỉ 1 mình bác mà còn nói nhiều bác khác nữa. Cái thể loại này chắc cũng chẳng giúp được gì cho diễn đàn mình đâu, e mà là ad chắc e band cho nó ra đảo chơi với khỉ vĩnh viễn luôn rồi.
    E cũng lại 1 lần nữa cảm ơn bác và các bác khác đã nhiệt tình giúp đỡ e ạ =((
  4. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

hehehe hôm trước độc topic đến chỗ xoa cô gái áo màu nâu là nhảy và làm rồi chứ ko đọc hết đến mấy cái quần áo :)) thôi cái đó đơn giản mấy bạn làm hộ mình hehehe. mình chả tự ái đâu. bỏ công sức luyện tập chứ hộ ai dk thì hộ ko phải kiếm lợi nhuận gì. tự học và mày mò pts chứ chỗ mình cái này ko ai dậy vs lại mình thích cntt phần mềm phần cứng hơn pts chỉ là tò mò ghép vớ vẩn thôi . pts các công cụ của nó h mình còn chưa hiểu hết. lên đây để tìm tut học thôi . chứ chắc cũng ko giúp dk ai đâu.
    a Koicuongnguyen311091 thích bài viết này.
  5. ID 1808

ID 1808 Thành viên cấp 2

Trước mình có 1 bộ giáo trình PTS khá hay mà cho 1 mem trên diễn đàn mượn và giờ không thấy nữa :v. Có thì mình share cho các bạn.
    Với lại công dụng của các công cụ khá đơn giản, cái khó là các bạn áp dụng như thế nào thôi.
    Như bức mình vừa làm chỉ có 3 công cụ: V, P và dùng mặt nạ thôi. Chỉ 3 cái.
    maxiqboy, MinhTâmVn, a Koi1 người khác thích bài viết này.
  6. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

bác ID 1808 nhớ tên nói anh em kiếm thử coi nào :D
  7. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

Từ bác MinhTâmVn mới cho ta thấy được. Không có gì là khó cả. Chỉ là ta chưa cố gắng hết sức mà thôi :))
    P/s: Bác nhiệt tình đấy :D
  8. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

tks bác ongnoicb151 ( tag tên tv tn chỉ mình phát )
    nếu là mấy bác cấu hình máy thê này liệu có giám làm pts ko. chưa có điều kiện mua máy ms lại hỏng mất con chuột cầm tay dùng chuột laptop thi các bác biết rồi ko hỗ trợ đa điểm máy cũ mà. mấy hôm lữa đi mua chuột. trên này đồ dt bán đắt nòi :D
  9. Hà Duy Phương

Hà Duy Phương Thành viên cấp 2

10. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

mình nhớ là đã xem tut của KS. DTH thì phải xoá người thừa ra khỏi ảnh 5 còn 4 người ko nhớ lữa. trắc bác 1080 làm cũng giống như vậy
  11. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

đây tìm dk rồi
    maxiqboy, Văn Hoàng Ngôcuongnguyen311091 thích bài viết này.
  12. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

vãi thớt đánh đố ACE ah
  13. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

đi ăn chộm rất nhanh giàu nhá em đã thử và thành công . ko tin xem pic coi. em lập mưu súc mấy bộ quần áo về làm rẻ lau nhà :)) đã làm hết có thể và chán ko thể làm thêm lữa
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/5/14
    snowtown93, donhave, a Koi2 người khác thích bài viết này.
  14. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

>:D<ở nhà chông cháu . chanh thủ lúc nó ngủ mình mới đi ăn chộm dk
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/4/14
    dr.dre thích bài viết này
  15. Gabriel Lâm

Gabriel Lâm Thành viên cấp 1

bác hốt lun e còn lại đang ngồi xích đù về làm osin cao cấp đi ^^
  16. mai van tuan

mai van tuan Thành viên cấp 2

MinhTâmVn #99 mình đã phải đăng nhập để like cho bạn :like:. bên cạnh chân còn 1 số lỗi nhỏ nhưng fix quá tuyệt :D.
    -p/s : nhưng mà xóa được áo đằng sau mà còn fix cái cây cọ sau cái áo ko có 1 lỗi nào thì quả này hơi khó tin. :"> ( theo chuyên môn thì quá khó tin ;)) ).
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/4/14
  17. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

vâng cái đó em chon vùng áo thắng rùi cắt mấy hình cái song ở bên cạnh vá sang. sau đó stamp chon cái vung trên mấy bộ quần áo đó quét 1 lượt chỗ cây cọ mà bác thấy sau đó ghép cây cọ vào rồi căt 1 2 miếng quần đỏ đưa xuống để nhìn cho thật. các chi tiết trong ảnh em lấy từ vùng này bù cho vùng kia.2 cây cọ em lấy ở đây
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/4/14
    mai van tuan thích bài viết này
  18. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

em có post stock và kết quả em làm lên nhóm fb thì nó bảo là ko tin. phải có psd ms tin. từ trước đến h em làm thì sv thẳng vào ảnh chưa bao h xuất psd cả. nên chúng nó ko tin cứ đòi xin. rồi bắte m del bài viết.đang bực hết cả mình
  19. maxiqboy

maxiqboy Thành viên cấp 1

hihi đọc hết các page mới thấy ng Việt mình còn nhiều người tốt,

ghét nhất mấy lão page 1 page 2 ko giúp gì thì thui lại buông ra câu tiền tiền nong nong, ko ai làm ko công, nọ kia, rùi mấy lão thấy ng ta làm giúp còn kêu ranh vl

ai cũng như các bố đó chỉ bit bo bo bản thân, đầu chỉ có tiền tiền nong nong ko bit đóng góp cho cộng đồng thì xã hội đi về đâu,
    MinhTâmVncuongnguyen311091 thích bài viết này.
  20. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

2 cài chậu đựng cây cọ là 1 vì em x2 lên rồi xép xen kẽ nhau mà
    maxiqboy thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn