Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả xóa người trong ảnh ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi cuongnguyen311091, 29/3/14.

Lượt xem: 43,625

1. mai van tuan

mai van tuan Thành viên cấp 2

:D công phu như vậy mà chỉ dùng touchpad thì bạn đúng là tỉ mỉ thật , một đức tính đáng để học hỏi . Bạn cũng thông cảm lúc đầu mình nhìn thì cũng giật mình vì fix quá tuyệt ( vì tuyệt quá lên mình cũng nghi vấn hack :"> ). nhưng suy nghĩ theo hướng tích cực thì là do bạn quá PRO lên mới có tình trạng nhiều người không tin :D. vậy thì vui lên chứ cần gì bực mình bạn nhỉ :)
    maxiqboy thích bài viết này
  2. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

thật sự là minh học pts trên mang chứ chưa dk ai dậy. cái đó mình làm tỷ mỉ . tại con chuột đứt dây hỏng. đang nhờ bà chi mua hộ 1 con
  3. whitephoto

whitephoto Thành viên cấp 1

atcgialai thích bài viết này
  4. atcgialai

atcgialai Thành viên cấp 2

klq lắm nhưng thớt có vẻ hot... girl xinh nên được nhiều sự quan tâm quá :v ... mấy bác # đầu ai cũng la càng sau càng nhiều người làm :v
  5. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

lom lom giống đa cấp, :D
  6. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

các bác có thấy lửa cái chậu hoa gần áo trắng của stock ko . em cắt nó từ con song lan can đến lửa chậu hoa ra nhân lên đảo cái thứ 2 vùa nhân từ trái wa phải rồi cho 2 layers gần nhau và tẩy => 1 cái chậu hoa hoàn chỉnh và thêm 1 cái con song lan can. gộp 2 layers và nhân tiep lên kéo ra sắp xếp dùng tẩy tảy cho nó hoà vs nhau kakaka. mấy cái song săt cũng gần giống thế . em làm theo lấy chỗ này bù chỗ kia vì vậy nếu để ý kỹ thì sẽ thấy thỉnh thoảng 2 chỗ xa nhau chi tiết sẽ giống nhau
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/5/14
    snowtown93donhave thích bài viết này.
  7. hoads

hoads Mới đăng kí

bác marktran xóa cho bạn rồi đó =)) . thớt bảo bạn thớt ra chụp lại cái nhà phía sau rồi lấy ảnh của bác marktran ghép vào là okie =))
  8. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

MinhTâmVn bạn chỉ cần viết @ rồi đến tên nhân vật thôi. máy bạn chíp xử lý hơn máy mình còn ram thì thua máy mình :))
  9. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

@ongnoicb151 chắc bác nhầm rồi cpu 2.2 ghz của em dòng celeron chỉ có 1 nhân. còn của bác chắc 2 hoặc 4 nhân có ngĩa là tốc độ xử lý x2 hoặc x4 lần bác nhé
  10. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

dòng celeron chắc chỉ còn em dùng thôi. bác phải đọc tên cpu thì em ms biết dk
  11. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

Gabriel Lâm mình cũng định súc nhưng sợ chủ topic thịt mình .
  12. Gabriel Lâm

Gabriel Lâm Thành viên cấp 1

MinhTâmVn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn