Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vẽ giúp file vector

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi Net_iLLusion, 14/2/19.

Lượt xem: 8,588

1. Net_iLLusion Mới đăng kí

Thật sự thì mình đã tìm khắp các app mua bán phổ biến nhưng ko shop nào bán sticker này.
    Nên mới lên đây nhờ anh em vẽ giúp lại để đem in.
    Mình đã cố thử nhưng nay nghề non quá nên nét vẽ còn hơi thô.

Thank mọi người

...
  2. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Vẽ lại thì cái logo này bạn thanh toán được phí là bao nhiêu bạn? vì cái này là logo thương hiệu cho dòng xe thể thao BMW
  3. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

200K OK INBOX
  4. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

nucuoinho phá giá quá nha. cái này là logo thương hiệu thể thao. 1 cái mảnh dán decan mua giá 4.99$, chưa tính phí ship về việt nam đấy. về tới đây chắc cũng phải là 8$. bạn này làm bên dán xe cao cấp chắc luôn. 1 files sử dụng nhiều lần cho mỗi khách hàng bèo lắm cũng 500k-1 triệu / 1 khách.

Nếu là mình 1 triệu / logo này mình mới làm. học tập thì khác còn đây là làm ăn kinh doanh giá khác. đó là ý kiến của mình thôi. chứ ko có ý gì cả nhé.
  5. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

Anh PRO89 nói chuẩn đấy, nhưng mà mình không làm thành phẩm, chỉ vẽ file thôi, với lại chưa chắc là người ta đã làm về mảng đồ chơi ô tô mà, nhỡ mà chỉ app game thì sao
  6. Net_iLLusion

Net_iLLusion Mới đăng kí

Nếu làm bên logo xe thì vẽ mấy cái này dễ như chơi rồi.
    Tui chạy grap định in dán lên xe mấy pro ơi
  7. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn