Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vẽ lại giùm cái logo này với ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi kyhuu007, 22/5/15.

Lượt xem: 4,949

1. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

bạn như vậy cũng tốt lắm rôi hi.........
  2. Học Hành Ko Tới

Học Hành Ko Tới Mới đăng kí

ok .. thanks ý tưởng của a ...
  3. Học Hành Ko Tới

E vừa mài mò xong đây .. cho ý kiến giúp e .. dCd3VUq.jpg
  4. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

nhìn vào nó rối mắt quá
  5. Học Hành Ko Tới

thế phải sao đây ..?
  6. Học Hành Ko Tới

Mấy huynh cho e thêm ý kiến với .. Cần chỉnh sửa gì.. thêm gì .. hay bớt gì k ạ ..? vzUSM6u.jpg
  7. aquamarine

aquamarine Thành viên cấp 1

Hey vô đây toàn các cao thủ ..hì tớ lính mới ...
  8. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Để nó thẳng hàng coi nào ! Kích cỡ chữ bằng nhâu ! Bạn nên để 1 vài món đặc biệt nữa !
  9. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

các món cần nhìn nhất thì bé tí, cái vịt lộn thì to đùng -_-
  10. Kings

Kings Thành viên cấp 2

11. ducuong233

Học Hành Ko Tới Ông sửa giúp tôi cái chữ cái.
    Tên các món chính để cùng mầu thích effect gì thì cũng phải giống nhau. Phần tên phụ cũng thế.
    Đến phần dưới là các món gọi thêm ít tiền nhâm nhi thì để mầu khác cho nhỏ bớt đi.

Hình ảnh thì nền ông để nền trắng hơi xanh dương chút cho các món và text (mầu đỏ nhạt) nó nổi.

Mà nếu có tên quán thì thêm cái tên vào cho nó hoành choáng...... Nhậu 69 chẳng hạn =))
  12. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Kings Em thấy bác king nói thông cảm làm em liên tưởng đến giao thông kết cấu ! =))z =]=))z
  13. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

ducuong233 ơi giải thích hộ mình cái tên "Nhậu 69" cái. Mình chưa cảm nhận được hết cái tên này, phiền bạn giải thích rõ ràng - đi sâu vào nội dung hộ mình cái :D
    :D:D
    Kings thích bài viết này
  14. ducuong233

:"> Ởm thì chúng ta thường đi gặp đối tác rồi hẹn đối tác đi Nhậu..... Zăm ba chai chúng ta lại lấy sức để đi "Nhậu" tiếp. :"> Cái này thì chỉ 2 người 1 mâm thôi :v

Ủng hộ diễn đàn