Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ viết chữ đẹp

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Dinhngoc, 18/1/16.

Lượt xem: 1,597

1. Dinhngoc Mới đăng kí

Chào các bạn. Mình là giáo viên kĩ năng sống cho trẻ 3-8 tuổi, công ti mình sắp tổ chức cuộc thi cho các cháu nhỏ. Mình phải thiết kế phông trang trí cho cuộc thi (chữ viết, hình hoa lá, đào mai gì đó). Mình viết bằng WOrd chữ xấu không nghệ thuật và đẹp lắm, biết diễn đàn này các bạn thiết kế rất đep, mà mình lại không làm được. Mình nhờ các bạn làm giúp mình 1 file về phông trang trí cuộc thi+ chữ, mình in ra rồi dán lên.
    Nội dung: cần ghi chữ
    Game for family
    Minute to win it

Trang trí gì xung quanh cũng được, hoa lá cây cành, vì cho trẻ con các bạn a. Cảm ơn các bạn nhiều

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Bạn muốn làm backcrop phải không, và ý bạn là các chữ là font viết tay, bạn add skype: gia.phu1 trình bày rõ mình làm chO:-)
  3. Dinhngoc

Dinhngoc Mới đăng kí

giaphu_design đúng rồi bạn ak. backcrop chỉ cần viết chữ
    Game for family
    Minute to win it
    sao cho đẹp và dễ đọc là được vì là toàn các cháu nhỏ, họa tiết xung quanh tùy ý luôn. hình ngộ ngĩnh, cây cỏ hoa lá gì đó cũng được bạn a, mình in ra ồi cắt dán lên phông. Mình lại k dùng skype bạn a.
    ví dụ như mẫu chữ này Y7H3Lqb.jpg
    Cảm ơn bạn vì đã đọc.
  4. Luatnguyen

Luatnguyen Mới đăng kí

Hóng!!!

Ủng hộ diễn đàn