Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ xóa tóc trên mặt (ca này khó...)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi MinhHQ, 18/4/16.

Lượt xem: 6,134

1. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Thằng dungdvd : mày có não mà không biết vận dụng sao? Qua topic đó đọc là thấy mày ngu rồi, và thêm cái tài lanh, người ta không bảo lấy hay chấp nhận gì hết rồi vẽ cho đã rồi lên kiu gào. Đúng với câu "tay nhanh hơn não".
    Gia Phú thích bài viết này
  2. dungdvd

dungdvd Thành viên cấp 2

Lừa tôi thì tôi nói lừa tôi. Xem comment cua Gia Phú chưa mà dám mạnh miệng vậy Thái Trâu ý quên thái châu
  3. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Thôi đi ông ngáo ơi, ông ngáo thì để một mình mình biết đi, đằng này còn đi khoe khoan mình ngáo nữa, thì bạn cứ vô tư đi vu khống tôi đi. Tôi nghĩ trên đời này không còn người nào ngáo và khùng khí chuột như bạn. :)
  4. laidb201

laidb201 Thành viên cấp 2

dungdvd bạn troll nhau à. Làm gì mà kêu lừa đảo khắp forum. Xưa giờ ai chả thấy Gia Phú trên đây chỉ có anh bị khách hang lừa chứ làm éo gì lừa ai bao giờ!
  5. dungdvd

dungdvd Thành viên cấp 2

laidb201 thấy cái nick là biết dân gì rồi, biết gì mà xía vô đây, hả cái thằng trẻ trâu
  6. huynguyen88

huynguyen88 Thành viên cấp 1

Tội nghiệp cho bác Gia Phú thiệt...!
  7. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

dungdvd bạn hiểu lầm rồi đó. Gia Phú đang ra giá với chủ Thớt, hoàn toàn ko liên quan gì đến bạn. Gia Phú cũng là thiết kế đâu có cần phải đi thuê thiết kế làm gì. trên diễn đàn này hầu như ai cũng có biết Gia Phú. Bạn còn cứ cố cho rằng bạn đúng thì ko ai ủng hộ đâu.
  8. drax

drax Thành viên cấp 4

đọc cái topic tố Gia Phú lừa đảo chết cười. ông bạn vẽ trái mít chắc mắt mờ hoặc chỉ đọc nội dung nhờ vả không nghía xem chủ topic là ai, thấy Gia Phú vào comment 200k, cắm đầu vào vẽ rồi bắt đền. :))=))=))
  9. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

10. tmhung

tmhung Thành viên cấp 3

Đọc hài vãi, ai ai cũng hiểu chỉ 1 người cố tình không chịu hiểu :v
  11. dungdvd

dungdvd Thành viên cấp 2

drax nhìn thấy cái nick là biết loại nào rồi, khỏi cần bình luận
  12. drax

drax Thành viên cấp 4

dungdvd thế b là loại nào?. đọc cái topic là thấy b có vấn đề về đọc hiểu vấn đề nặng r. mắng người khác trẻ trâu, người lớn họ nói chuyện, chứ không bao giờ hành xử, phun ra mấy câu kiểu như b đâu.
  13. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

dungdvd thấy nick bạn để 55 tuổi, nếu đúng là thật vậy thì "chú" lớn hơn "cháu" tận 23 tuổi mà nói chuyện nghe không tưởng nổi =)). Tuy biết rằng trên đây là cộng đồng mạng, nhưng làm người thì làm sao để cho người ta tôn trọng, chứ đừng hành xử thiếu văn hoá và thiếu chuyên nghiệp như vậy, làm gì thì làm chứ đừng để một đứa trẻ nó dạy đời lại nhục lắm và hành xử như vậy cũng không khác nào phỉ báng bản thân của "chú" rẻ mạt chẳng đáng một xu. OK.
  14. dungdvd

dungdvd Thành viên cấp 2

Gia Phú .Tuổi tác không thành vấn đề, vấn đề ở đây là làm sao thể hiện đúng mực của 1 người có văn hóa kìa, chứ đừng mới vừa đụng chuyện là lòi cái thói côn đồ, mất dạy ra rồi, cái đó người ta gọi là Côn đồ đội lốt trí thức đó biết chưa.
  15. Steven KarBit

Steven KarBit Thành viên cấp 2

Gia Phú Những thằng ngu thì thường đi kèm với cố chấp bạn à. Ae trên này đêu phân biệt được cả mà, đừng tốn thời gian đôi co với mấy thằng ngu làm gì cho mệt người.
    dungdvd Mày ngu tự nhiên hay có đào tạo thế.
  16. dungdvd

dungdvd Thành viên cấp 2

Steven KarBit Oh lại lòi ra thêm 1 thằng côn đồ đội lốt trí thức nữa đây.
  17. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Steven KarBit nói hay :v
    dungdvd cứ tưởng tôi nhắc lại tuổi tác chú sẽ thức giấc mơ, ai ngờ vẫn lú như ngày nào. Thế thì éo tôn trọng nữa nhé thằng già còn bú sữa :))
    Steven KarBit thích bài viết này
  18. dungdvd

dungdvd Thành viên cấp 2

Gia Phú
    Gửi Già Phu : 1 / Chửi thề, chửi bẩn... là người mất văn hóa.
    2 / Dễ tin những gì khai báo của cá nhân là người bị nhiễm virut Zika.
    3 / Gọi "chú cháu" mà chửi bới... là người vô lễ, thiếu giáo dục.
    Chửi thề, chửi tục, dùng từ ngữ dơ dái, làm ô uế diễn đàn là vi phạm nôi qui. Bác Dư tính sao đây bác Dư ?

Trích từ nội qui diễn đàn:"3. Sử dụng từ ngữ có văn hóa: tránh những lời lẽ chính trị, xúc phạm, chửi bới nhau, những trường hợp như thế sẽ bị ban nick ngay tức khắc."
    Read more: http://forum.vietdesigner.net/threads/noi-qui-cua-dien-dan.90/#ixzz49f7jFRDF
  19. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Gia Phú tội bác rồi. Sau khi đọc hết cmt thì mình hiểu như sau. Chủ thầu đưa gói đấu thầu. Bên B vào đưa giá nhưng ko hiểu sao bác dungdvd nhìn nhầm hay sao lại nghĩ bên B đưa ra giá 200k nên bên C (bác dungdvd) đã nhiệt tình làm. Sau khi vẽ xong thì bên A (chủ thớt) không lấy vì trông quá trình bên C sửa theo yêu cầu thì bên A đã tự mày mò vẽ lại rồi vì bên C đã coppy quá giống với bản quyền.....
    Tóm lại là Gia Phú nghiễm nhiên bị trở thành "kẻ lừa đảo" do bác dungdvd hiểu nhầm.
    Rõ khổ !
  20. HongDT

HongDT Mới đăng kí

Nói thật là hồi đầu vào đọc mình đã thấy bạn dungdvd hiểu lầm rõ rành rành luôn, tưởng bác lúc đó vô tình lầm lẫn, đến bây giờ vào đọc thấy bác vẫn chưa hiểu rõ sự việc thì phải :|

Em xin mạn phép mọi người giúp bác dungdvd hiểu rõ sự tình hơn
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn