Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ xóa tóc trên mặt (ca này khó...)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi MinhHQ, 18/4/16.

Lượt xem: 6,130

1. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Tâm Hà ờ rõ khổ :-s[-(
    HongDT cảm ơn bạn đã hiểu :)

dungdvd bạn tuổi gì mà nói chuyện với tôi. Từ đầu tới cuối đã ngu mà còn lì, đi tùm lum chổ vu khống tôi vô cớ, cái tội này tôi có thể bảo công an bắt bạn chứ ở đó mà ban nick.

Mà rõ ràng bạn còn chưa hiểu cái lừa đảo là gì nữa chứ ở đó mà lý lẽ xàm xí, cái bạn Phương Sen có lấy bạn một "mảnh vector trái mít" của bạn chưa mà bảo người ta lừa này nọ. Phải chi Phương Sen lấy file của bạn rồi mà không trả tiền thì đỗ thừa, còn cái này bạn vẽ rồi, đóng watermark rồi, nó có khác gì stock Phương Sen gửi minh hoạ?? Hỏi lấy và lừa là lừa chổ nào??

Nói thiệt chỉ vẽ trái mít đòi 200k, Phương Sen (người thuê) chưa phản hồi gì hết cái nhảy vô vẽ, vẽ đã rồi bảo người ta lừa. Có ai mà khùng mà đi làm như vậy không??? ai rảnh hán quá đi cong lưng vẽ trong khi đó người thuê chưa xác nhận. Chỉ có bạn, ham tiền, tâm hơ tâm hắc, bày đặt vẽ xong rồi show cho Phương Sen ham rồi trả tiền đây mà, cái này bạn tự chuốt lấy.
  2. photo Bảo Chi

photo Bảo Chi Thành viên cấp 2

3. drax

drax Thành viên cấp 4

thôi b Gia Phú bỏ qua đi, mọi người đọc cái topic vs các comment đều hiểu vấn đề hết rồi, chúng ta không nên đôi co, nói nhiều với một người có vấn đề về đọc hiểu vấn đề, khi vấn đề đã quá rõ ràng mà vẫn không thể hiểu. nói nhiều quá b ấy lại bảo diễn đàn toàn mấy "cái thằng trẻ trâu", "thằng côn đồ tri thức" thì chán lắm.
    Gia Phú thích bài viết này
  4. dungdvd

dungdvd Thành viên cấp 2

Tâm HàHongDT . Các bạn thấy đấy, tôi hỏi chủ thớt về giá cả chứ đâu có hỏi Gia Phú đâu mà Gia Phú trả lời. Giá Phú trả lời 200k thì có nghĩa là đồng ý 200k.
    Nói thật một khi đã chấp nhận làm dùm cho chủ thớt rồi thì tôi chấp nhận chủ thớt không trả tiền cho tôi rồi, vì đây là điều tôi tự nguyên mà.
    Tôi ghét là ghét cái bọn ba xạo, lừa gạt kìa. Cái bọn côn đồ đội lớ trí thức kìa.
    Cám ơn 2 bạn đã quan tâm.
  5. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

2 nick khác nhau, cho nên bác rút kinh nghiệm lần sau. chính chủ cmt đưa giá thì đó mới là "bằng chứng".....
    thực ra bác bị nhầm lẫn
  6. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

thằng dungdvd kia, tao thuê mầy vẽ cái trái mít làm gì hả thằng ngu, thằng khốn nạn. Hay là mày nhát gái mày không dám chỉ đích danh nên làm vạ lấy tao vô thế cho tình huống ngu của mầy...DM, chửi thứ ngu âm binh luôn cho dù admin có ban nick,....má.

>>>> Tao nhờ lừa đảo mà tao được gần 1000 like, tao lừa đảo mà chủ topic này dám thuê tao chỉnh tấm hình 50k và còn khen ngợi ríu rích, tao lừa đảo mà được anh em tính nhiệm yêu mến,....???????
    tramp.HCT thích bài viết này
  7. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Bác ấy lớn tuổi rồi ! Mắt mờ nên ko để ý đấy bác Gia Phú à.
  8. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

thật ra người già ko sợ cái già tuổi tác, cái đáng sợ hơn là bị thời đại bỏ lại phía sau, vì thường họ sẽ cố chấp, họ nghĩ nếu để bọn trẻ hơn qua mặt là ko nên chút nào. Ở đây anh dungdvd là có hiểu nhầm, và có lẽ nhiều người đã giải thích sự hiểu nhầm đó rồi, ko thể anh ko biết, nhưng anh vẫn cứ nói theo hướng của anh, vì anh cố chấp, ko muốn nhận mình là người hiểu lầm.
    Trường hợp này khá hi hữu trên 4rum vì đa số mọi người ko đọc bài nhanh nhảu rồi vẽ như anh đâu, họ hỏi tới hỏi lui xác nhận mới làm, anh ko biết điều đó có nghĩa là anh đang bị thời đại lừa chứ ko phải Giaphu lừa!
    WiLL.DO, Gia PhúTâm Hà thích bài viết này.
  9. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Soullegend bác phát biểu như Obama.......good....good
  10. dungdvd

dungdvd Thành viên cấp 2

Nếu hắn ( Già Phu ) là người chân chính thì tại sao không trả lời mail cho tôi là hắn ko có nhu cầu sử dụng trái mít để tôi ngưng không làm tiếp, hay là hắn mập mờ đánh lận con đen nhận file AI rồi làm chuyện mờ ám...
    Nhìn design thì biết tay nghề cở nào rồi, người tài giỏi không ai tự khen mình cả.
    Hãy cho nó vào dĩ vãng đi nhé, càng hằn hộc càng bộc lộ thói côn đồ, làm ô uế diễn đàn hết.
    Thôi Qua kiếu từ nhé, dành thời gian cho việc có ích hơn.

Chỉnh sửa lần cuối: 26/5/16
    Tâm Hà thích bài viết này
  11. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

dungdvd: Nhìn thấy chữ 200k xong mờ mắt luôn hả! Mng giải thích rồi thì ráng mà hiểu lại đi ha! Ai cũng hiểu mà mỗi đồng chí ko chịu hiểu nhỉ :D
    V/v ko trả lời mail: 1 là chưa check, 2 là đã check nhưng ko có nghĩa vụ phải trả lời!
  12. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

dungdvd tôi không thuê, mail đó không liên quan gì tôi, tôi trả lời làm gì??? Mỗi ngày tôi có hàng tá công việc để giải quyết, khách hàng tôi đầy ra, tôi không rảnh đâu mà xem, mà trả lời, nó cũng như một mail spam, tôi không quan tâm, tôi chỉ quan tâm những gì, mỗi ngày làm ra được bao nhiêu tiền để nuôi vợ con. Bạn đọc hiểu kém rồi du quan giá quạ tôi, rồi gáng tôi là một người lừa đảo này nọ, không những thế bôi nhọ tôi. Mỗi cái chuyện bạn nói bạn đoán già đoán non cho răng tôi không trả lời mail để nhận file này nọ là thiếu chuyện nghiệp rồi. Xin lỗi bạn, tay nghề của tôi cao hay thấp không đến lượt bạn phán xét đâu, cái đó để cho khách hàng tôi phán xét.

Bạn hãy nghĩ bạn chuyên nghiệp hơn tui hay tui chuyên nghiệp ở chổ "hay là hắn mập mờ đánh lận con đen nhận file AI rồi làm chuyện mờ ám...". Mỗi câu này cũng đủ thấy khùng rồi, có ai làm design chuyên nghiệp mà lại đi gửi file cho khách hàng trước, mà ở đây không phải người quen, thật buồn cười. Đính kèm cái file Jpeg :))), nếu mà gửi Jpeg kèm đóng dấu mà nói ăn trộm lừa thì không biết nói gì luôn, buồn cười quá.

Bản thân lầm lẫn, nhỡ bê link biêu xấu tôi vô cớ nhỡ quê, bị khượng, thì nói một tiếng, anh em không ai nói gì đâu, còn đằng này nhỡ khờ khạo, ngốc nghếch mà còn làm càng thì không khác gì kẽ đần độn đâu bạn ạ.
  13. nhatnguyen1701

nhatnguyen1701 Thành viên cấp 2

công nhận chưa từng thấy thằng nào nó lầy như thằng dungdvd này, pó bột ^_^, admin nên stop cái chủ đề này, đừng để nó leo top nữa.
  14. drax

drax Thành viên cấp 4

triệu hồi admin close topic.
  15. maitrungdung2510

maitrungdung2510 Mới đăng kí

Có bác nào nhận phục chế ảnh cũ ở HN ko
  16. drax

drax Thành viên cấp 4

Gia Phú ông bạn kia vẫn lây nhây bên topic gốc, chửi những người mới vào comment là "đầu óc có vần đề", "sửu nhi"..... thế mà bên này b ấy bảo mọi người comment phải có văn hóa.....hài thật. chủ topic đã xin đừng ai comment nữa, vậy mà vẫn có người vào comment để đào lên.
    Gia Phú thích bài viết này
  17. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

:v vãi cha đó hết sức :3
  18. Steven KarBit

Steven KarBit Thành viên cấp 2

gọi mod vào giải quyết cho nhanh, kéo tới 2 tuần rồi chứ ít ak
  19. dungdvd

dungdvd Thành viên cấp 2

drax Kẽ nào không biết nội dung mail giữa tao và thằng Gia Phú nói gì thì đừng có xía vào nhé.
    Tao chửi vậy là có văn hóa đó, còn chửi DM, ... như thằng Gia Phú là mất văn hóa, mày không phân biệt được hay sao hả thằng drax ngu.
    Tao đã nói ở trên rối, hãy cho vào dĩ vãng để làm việc có ích hơn, sao lại bới lện hoài vậy, rảnh quá thì ra đường nhặt rác trẻ con nó bỏ bậy còn có ích hơn đó.
  20. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn