Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhóc Panda lần đầu làm mẫu ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi soaica.nguyen, 8/1/16.

Lượt xem: 2,355

1. soaica.nguyen Mới đăng kí

Lần đầu tiên đi chụp ảnh cho con, nêm hôm nay mạo muội lên đây khoe ảnh con một chút nhé các bác.

Nhóc của em tên Panda, Panda mới biết bò, lần đầu tiên vào studio đông người nên vẫn còn bỡ ngỡ, nhưng sau khi làm quen rối thí cười toe cười toét như vầy <3<3

Ai cũng nói đôi mắt Panda giống mẹ, tròn xinh. Mà em thấy Panda cũng giống em mà, đẹp trai y chang bố hồi nhỏ.

Nhìn vợ, nhìn con mà em hạnh phúc. Ba muốn nói với Panda rằng, không chỉ khi con bé nhỏ, mà mãi về sau, ba sẽ là nơi che chở cho mẹ con con suốt cuộc đời....

Chụp nude xong rồi Panda được mặt đồ, nhìn người lớn hơn hẳn, bảnh hơn hẳn đó chứ :):)

Mẹ Panda nói Panda lên hình cười giống bồ. Còn ở ngoài giống mẹ. Mà em công nhận, Tiny's Giant studio bắt khoảnh khác đẹp quá, không phải em tự khên chứ nhìn Panda xinh như thiên thần í....

Lấy hình từ studio xong mà mẹ Panda cứ tấm tắc hoài. Hai đứa em định sẽ cho Panda chụp 6 tháng một lần để làm kỉ niệm cho nhóc. Để lớn lên Panda biết hồi nhỏ bảnh trai giống bố thế nào hehe

...
    Phạm Hữu Dư, pitlamgi, anonymousvn2 người khác thích bài viết này.
  2. phuongquyen_ngoc

phuongquyen_ngoc Thành viên cấp 1

hi, thằng bé nhìn cưng quá, :D
    soaica.nguyen thích bài viết này
  3. Trần Hữu Sự

Trần Hữu Sự Thành viên cấp 1

màu nhẹ nhàng quá ~.~
  4. anonymousvn

anonymousvn Thành viên cấp 1

Dễ thương. Mình thích con nít lắm
  5. soaica.nguyen

soaica.nguyen Mới đăng kí

Hihi, cảm ơn các bạn nhiều lắm nè :)
    anonymousvn thích bài viết này
  6. denim.las

denim.las Mới đăng kí

Ảnh đẹp quá, nhìn bé cute nữa :)

Cho Mình hỏi bạn chụp ở studio nào vậy bạn?
  7. soaica.nguyen

soaica.nguyen Mới đăng kí

Mình chụp ở Tiny's Giant Studio ở Địa chỉ: phòng 12A5, lầu 12A Bến Thành Land Building. Số 45-47 Đặng Thị Nhu, p Nguyễn Thái Bình, quận 1.

Bạn vào fb của studio tham khảo nha fb/tinysgiant.studio :)
  8. ngocbao90

ngocbao90 Thành viên cấp 1

Bác chụp nhìn bé tự nhiên quá, like bác

Ủng hộ diễn đàn