Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhóm làm phim VIETDESIGNER !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi kts cotin, 10/7/12.

Lượt xem: 13,543

1. kts cotin

kts cotin Thành viên cấp 1

các bạn cứ cm trên này ha! Khi nào 4r mình ổn định, sẽ bàn lại với admin về vấn đề này sau. Lúc đó sẽ kêu gọi và ưu tiên các bạn đã cm trên này! thanks!
  2. lenhan555

lenhan555 Thành viên cấp 2

make intro đó hả bạn ?
    đang tính học AE có y!m ko chỉ mình phát
  3. tra hoang nhi

tra hoang nhi Mới đăng kí

ok a...e chờ..bây h e suy nghĩ ý tưởng...mà e chỉ biết về cảnh bom tấn ko ak...a thông cảm...e sẽ sớm tạo ý tưởng liên quan đến Vds....
  4. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

em cũng muốn làm nhưng có 2 thứ không thõa mãn là không có bất kì 1 phương tiện nào có chức năng quay :| và máy tính thì chẳng đủ cấu hình để cài ae :( toàn làm bằng proshow
  5. tra hoang nhi

PROSHOW mình ngĩ cũng tốt nhưng ko áp dụng trong nội dung nek nhiều đâu bạn...bạn cứ đóng góp hết mình thử..mình cũng z
  6. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

làm kĩ xảo thì proshow chịu thua r... trước giờ chỉ dựng clip quay + làm màu thôi... chưa có đk thực hành kĩ xảo =)
  7. ДrchitecT92

ДrchitecT92 Thành viên cấp 2

chờ chờ chờ em mua mua mua core core i7 đã :(
  8. lamthanhtu40

lamthanhtu40 Thành viên cấp 2

mình có kinh nghiệm 1 chút xíu :D:D
  9. Thủy đanh đá

Thủy đanh đá Cựu quản trị

Box mình đang cần những người am hiểu AE chút, nếu được thì bạn có thể chia sẻ kinh nghiệm đại loại như làm 1 intro hay kĩ xảo làm phim j j đấy cho mọi n cùng học hỏi nhé :)
  10. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Các bạn cứ cố gắng theo dõi tình hình nha vì forum vẫn còn đang hoạt động cầm chừng, chưa dám tổ chức và quảng bá event nào rầm rộ cả!
  11. CatOv3Mouse

CatOv3Mouse Thành viên cấp 1

e ko biết về mấy cái này nhưng mà vẫn ủng hộ những sản phẩm của forum...
    những bài tut trên diễn đàn do những ng có kinh nghiệm làm rất chất lương...
    Nhiều ng cộng lại ko biết sẽ tạo ra 1 sản phẩm thế nào nhỉ ^^
  12. TuThanh

TuThanh Thành viên cấp 1

Làm phim đâu có nghĩa chỉ toàn kỹ xảo đâu bạn. Còn cần chọn góc quay, ánh sáng, hậu cảnh... Còn dựng thì chỉ cần dùng Premiere là đủ. Còn nếu không làm mấy phim kiểu bắn nhau... thì chủ yếu AE chỉ dùng để chỉnh màu nên chả lo ai ko có việc. :)
  13. HoangHiep ETM

HoangHiep ETM Thành viên cấp 1

Cho e xin chân quay phim. hi cũng đam mê làm phim
  14. dimichiko

dimichiko Mới đăng kí

mình cũng thích ý tưởng này :D khi nào có mình sẽ tham gia đóng góp ý tưởng hoặc vai phụ! :D
  15. lenhan555

lenhan555 Thành viên cấp 2

khi làm những đoạn mà các staff làm kỹ xão trên máy tính , nếu có thể thì ghi hình lại để học hỏi nha mọi người
  16. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

3d thì em cũng học qua rùi, lâu rùi hok xài chắc quên hết. làm chân pha cafe cho các bác vậy.
  17. vietngo12a8

vietngo12a8 Thành viên cấp 1

Mình ở HN nếu có thể thì cho xin 1 xuất nhé
  18. tra hoang nhi

1 tac' pham don gian
  19. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

nhạc không đi với hình bạn ah, hơi bị rời rạc :)
    nhưng mà làm được như thế cũng giỏi đó, hôm nào viết tut đi :x
    tra hoang nhi thích bài viết này
  20. PoliceBoss

PoliceBoss Thành viên cấp 1

mình xin 1 slot theo phụ mọi vị trí đều được ^^ học tập kiến thức và kinh nghiệm ^^

Ủng hộ diễn đàn