Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờvả] e nhờ các anh ghép với xác lính TQ ạ(xóa usarmy thay VN). lần đầu nếu sai mong ad bỏ qua cho

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi gà yêu mít, 27/3/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 4,365

1. gà yêu mít Banned

...
  2. gà yêu mít

gà yêu mít Banned

troll mái thoải ạ, e thích troll :v
  3. LiptonChanhĐá

LiptonChanhĐá Thành viên cấp 2

đọc luật chưa bạn? KHÔNG BÀN CHUYỆN CHÍNH TRỊ TRONG DIỄN ĐÀN.
    haminh thích bài viết này
  4. gà yêu mít

gà yêu mít Banned

ai biết đấy là đâu ạ, ẩn dụ thế mà :)) nhưng mà cũng chả là chính trị j cả? ngày xưa VN TQ cũng có ctranh r :|
  5. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

bạn chuẩn bị tinh thần chưa được troll mà đã được ra đảo chơi với khỉ rồi
  6. gà yêu mít

gà yêu mít Banned

dùng đầu óc đi ạ, đừng có chụp mũ cái j cũng chính trị như vậy đâu... chính trị...k đơn giản thế đâu bạn ơi :)
  7. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Lại ảnh tự sướg. Mấy acc thể loại này nhờ xog là mất hút
  8. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

vầng, cái mà bạn show ra thì bạn nói không phải chính trị, nhưng nhìn vô người khác chỉ có thể nghĩ đến chính trị, còn cái mà bạn nghĩ trong đầu, không nói ra bố đứa nào biết. Dùng đầu óc đi ạ :)
  9. gà yêu mít

gà yêu mít Banned

Hại não quá :) 2 người k cùng quan điểm thì k nói chuyện dc với nhau, bạn nghĩ sao cũng dc ạ :) mình k phải đàn bà mà đi cãi nhau tay đôi với bạn. ok?
  10. gà yêu mít

gà yêu mít Banned

mất hút là sao ạ?
  11. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

không lẽ mình nói bạn không phải đàn bà nhưng còn thua một đứa con gái như mình? những thứ thế này muốn người ta không nói thì đi mà tự học, mình cũng chẳng biết gì về photoshop nhưng chuyện đơn giản này chả nhờ ai đâu bạn ạ, lên mạng mà mò đi
  12. gà yêu mít

gà yêu mít Banned

vâng, cô ấy đã chuyển chủ đề. học hay k là việc của mình, bạn chả cần nói đâu :v mình mù tịt pts lên đây nhờ là sai à :) bạn anti những thằng lười học à :|
    Pùm Trà thích bài viết này
  13. Yana

Yana Thành viên cấp 1

admin đâu vào đây cái........:))
  14. mrbom

mrbom Thành viên cấp 2

sắp bị ban :v
  15. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

chính xác
  16. gà yêu mít

gà yêu mít Banned

mình làm mình chịu :3
  17. gà yêu mít

gà yêu mít Banned

vậy thì mời bạn "chăm chỉ" đừng vào những topic của mem lười nữa nhá ^^
  18. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

bạn mặc áo lính mà lại đi nhờ ghép xác lính à? ko thấy buồn cười à?
    nhìn hình có vẻ như bạn đang nhập ngũ (nếu ko phải là mượn áo người khác mặc vào tự sướng), sao suy nghĩ vẫn trẻ con thế?
    troll cũng có chừng mực thôi chứ, troller cũng biết suy nghĩ chứ.
    Ku Sangmrbom thích bài viết này.
  19. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

đâu được bạn, vô mấy topic này cười mới đã, mấy topic của dân chăm không thấy troll nhiệt tình đâu :))
  20. Kenny Vũ

Kenny Vũ Thành viên cấp 2

@Gà yêu mít:
    1. Thử đặt trường hợp ngược lại: em lang thang diễn đàn nào đấy, thấy có thằng TQ trẻ trâu ghép hình với xác quân mình, em nghĩ thế nào?
    2. Chẳng ai lấy hình ảnh chết chóc của chiến tranh ra để tự sướng cả, những người đã từng tham gia chiến trận hết 50% đều muốn quên sạch những ký ức khốn nạn, những khuôn mặt chết chóc... 50% còn lại: đã chết.
    3. Lớn rồi làm cái gì cũng nên biết suy nghĩ, phàm làm việc gì cũng phải nghĩ đến hậu quả của nó.

Cuối cùng: vote close topic :)
    locnd, Ku Sang, buianhtuan2 người khác thích bài viết này.
Từ khóa:
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn