Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những cung đường kỳ ảo qua ống kính Shinichi Higashi

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bộ ảnh ấn tượng' được đăng bởi Ngựa Hoang Gemini, 13/3/13.

Lượt xem: 9,706

1. LaHu

LaHu Thành viên cấp 2

ai nói giao thông sì gòng ko đẹp thì vô đay nha'
    p/s: chen cái video hoài ko được. chắc do mạng 3g cùi we' hix hix=((
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này
  2. Minielove

Minielove Thành viên cấp 2

Cái này mún đẹp chắc chủ yếu là con đường đẹp hết 80% rồi, còn lại là kỹ thuật chụp nữa thôi! Ở VN mình làm sao có những con đường nào đẹp để chụp đâu!
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này
  3. Minielove

Minielove Thành viên cấp 2

1:01 nhìn giống tổ kiến quá, hình như mình có đọc qua biết clip này tác giả là người nước ngoài hay gì ý!
  4. LaHu

LaHu Thành viên cấp 2

Minielove đừng trích dẫn coi chừng bị ban acc đó. . đường ở đâu cung vậy thui. chỉ là một phần. qua ống kính lại là một phần khác nữa. nhưng cả 2 cùng đồng điệu thì bao jo cung tuyệt vời hơn. việt nam ko phải là ko có đường đẹp, có nhưng bạn chưa biết đó thôi
    MinieloveNgựa Hoang Gemini thích bài viết này.
  5. genieloc

genieloc Thành viên cấp 1

đâu có đối xứng bác,cái đó là 2 con đường giống nhau mà ta ,phải không ta =))
    mình nghĩ đường phố nước ngoài nó hay có 2 làn đường giống nhau như này lắm
  6. trannam

trannam Mới đăng kí

Tấm cuối đây

Ủng hộ diễn đàn