Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Như một câu chuyện...

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi ninh milan, 12/8/13.

Lượt xem: 5,092

1. ninh milan Thành viên cấp 2

câu chuyện của 2 người bạn là đồng đội của nhau...cốt chuyện em nghĩ ra ngay trong lúc chụp.ko hề có sự chuẩn bị về ý tường từ trước.mong nhận được ít gạch đá của các bác ạ
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
    AnthonyLuu, bong bong mua he, teenboy95tb9 người khác thích bài viết này.
  2. Vịt Quần Tụt

Vịt Quần Tụt Thành viên cấp 2

3. Linh tsp

Linh tsp Thành viên cấp 2

:O ko biết nói gì hơn
  4. fick P

fick P Thành viên cấp 1

chơi paint ball hả bác :D
  5. ninh milan

ninh milan Thành viên cấp 2

ai cho em cái nhận xét về chuyên môn được không ạ
  6. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Trong rum nhiều chuyên gia phân tích đánh giá lắm, bạn yên tâm rồi sẽ có :3 :3
    Cho mình hỏi bạn chụp ở đâu vậy, hay tự làm hiện trường luôn :)
  7. ninh milan

Ngựa Hoang Gemini bộ này em chụp ở clb súng sơn ngõ 445 lạc long quân,ngay bên cạnh khu chụp ảnh love garden.bác mà vào đấy chụp thì tiền thuê trang phục súng ông + tiền vé vào là 100k/1 người
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này
  8. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Mình đang tạm trú sát đó đây nhưng ko có duyên với súng ống :-s
    Thanks nhé, đầy đủ thông tin :-bd
  9. ninh milan

không ai cho em cái nhận xét ạ :(
  10. Thái Phương Toàn

Thái Phương Toàn Thành viên cấp 2

\:D/>:D<
    Hay không biết nói như thế nào nữa! :like:
  11. kimsugiang

kimsugiang Thành viên cấp 2

Bức số 2 mình thấy đẹp những bức còn lại không ổn lắm có lẽ vì màu , nội dung hay nhưng ảnh còn thiếu 1 cái gì đó :)
  12. Gau_ted_hut_can

Gau_ted_hut_can Thành viên cấp 1

Không hiểu lắm nhưng các bạn nên xem cái Painball này:
    Fucking Epic
  13. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Có cốt truyện nhưng phần xử lý hậu kỳ cho ảnh chưa được tốt.
    Chúc bác có 1 bộ ảnh tốt hơn
  14. oldman21

oldman21 Thành viên cấp 2

lại thêm lỗi sơ đẳng về cách cầm súng :3
    dongvu, Ngocdatthanhhuy_ thích bài viết này.
  15. Quang Thông

Quang Thông Thành viên cấp 1

2 nam thấy cảm động hơn. 1 nam 1 nữ cảm giác ái ái sao ấy :)
  16. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

màu đẹp nhỉ :D.. theo cá nhân thì thêm 1 tí noise cho nó bụi bụi :D..
    ah thêm tí khói lửa cho máu :)) thấy có phần yên bình quá :D
  17. Saddy Wind

Saddy Wind Thành viên cấp 2

Quần áo fail nhé thím :| e nói thật mấy đoạn e í chết nhìn cứ như công nhân vệ sinh môi trường í :| áo xanh blue đậm găng tay trắng @@...
    Thêm cái nữa là biểu cảm chưa dc tốt lắm, hơi hiền...
    #4,5: mod thuận tay nào thế thím @@, #4 thì nên quỳ sẽ thật hơn...
  18. Conan_102

Conan_102 Thành viên cấp 1

Màu ảnh đẹp nhỉ. Cơ mà biểu cảm chưa đạt ^^
  19. Vũ Quốc Việt

Vũ Quốc Việt Thành viên cấp 2

Sao trang phục như công nhân vậy bạn? Trông tưởng công nhân nhà máy nào cầm súng ra phang nhau chứ. Về bộ ảnh, mình có mấy nhận xét như sau: Ảnh 2 trông khá vô lý vì model nữ ngồi như vậy thì khó có thể gọi là tư thế chiến đấu được. Trông như ngồi nghỉ, nghịch vác cái súng lên vai vậy. 2 cái ảnh model cầm súng chiến đấu, sao thuận cả 2 tay hay sao mà lúc thì tay phải, lúc thì tay trái sử dụng súng vậy. Mấy hình bị bắn, ngã xuống trông giả quá. Cái nửa nằm nửa ngồi là không ổn nhất đoạn này. Trông đúng kiểu mệt quá ngồi nghỉ, nhè nước nhai trầu trong mồm ra vậy í. Đoạn này mình thấy ok mỗi cái ảnh chụp lúc model nữ tèo rồi, chụp focus vào cái tay cầm cái gì đó é. Cái trung cảnh không phải toàn cảnh nhé. Ảnh này ổn do trung cảnh nên nhược điểm về trang phục đã 1 phần được khắc phục do ít xuất hiện trong ảnh. Đoạn dưới thì mình ko nhận xét gì. P.S: Lần sau nhớ đánh dấu số ảnh nhé. Tả ảnh của bạn mệt quá. Mà cũng chả hiểu sao mấy ảnh đầu mặc cái áo chống đạn đang ngon, tự dưng lúc sau cởi ra trông giống công nhân vãi. Hay do hết tiền thuê trang phục nó đòi lại cái áo chống đạn vậy?
    oldman21Jan 21st thích bài viết này.
  20. Keanny1805

Keanny1805 Thành viên cấp 1

Mod nữ sai trang phục trầm trọng, nếu là Dog Tag + Black (Green) tank top với quần Camo thì chuẩn đừng hỏi, xin lỗi bác thớt, e thích cái story line như thế này nhưng mà bác chăm trang phục là e nghĩ chắc sẽ tuyệt hơn. Thêm tí mồ hôi thì khỏi chỉnh cũng tự chuẩn bác ạ

Ủng hộ diễn đàn