Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Như một câu chuyện...

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi ninh milan, 12/8/13.

Lượt xem: 5,098

1. nhokboo.mera

nhokboo.mera Mới đăng kí

hay :D
    cái pic ngồi hút thuốc làm cảm xúc lây :(
  2. gunxbom

gunxbom Thành viên cấp 1

vẫn là lỗi cơ bản, ngón tay đặt vào cò súng
  3. thangkubom742

thangkubom742 Thành viên cấp 2

4. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Không hiểu lắm, nhưng cá nhân mình thấy 1 số tấm chụp do chụp trong khu vui chơi bắn súng sơn nên xung quanh bị bao lại bằng lưới (tránh đạn bắn lung tung) đã vô tình tạo nên tấm hình trong Ảo và không còn thật nữa, làm mình xem có cảm giác nó xạo xạo dù vẫn biết nó Xạo thiệt :-< ....
    với ý 2 là đồ ở đây thật sự thì nó ko đẹp, phải là áo sọc rằn ri thì nó đẹp hơn, chứ Mod nam mang đồ nhìn hơi giống công nhân hơn là Lính .
    Mình ko chuyên về ảnh nên chỉ góp ý dưới con mắt người xem thôi, hy vọng ko kêu mình chém nhé :)
    ninh milan thích bài viết này
  5. tonyket

tonyket Mới đăng kí

lúc thì máu chảy bên phải, sau lại chuyển trái :)
  6. ninh milan

ninh milan Thành viên cấp 2

cám ơn các bác góp ý rất nhiều.em chụp ảnh dịch vụ nên rất cần những lời phê bình để rút kinh nghieemk cho các bộ ảnh sau của mình.chân thành cảm ơn các bác rất nhiều

Ủng hộ diễn đàn