Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Như này google đã update dữ liệu của website của mình chưa

Chủ đề thuộc danh mục 'Làm SEO' được đăng bởi banghieuhopden, 10/5/15.

Lượt xem: 2,058

1. banghieuhopden Mới đăng kí

Mọi người biết đây là gì không nào: Và các pro nào biết thì có thể giải thích cho em hiểu tại sao google lại update không đúng với ý của em.
    <title>BẢNG HIỆU QUẢNG CÁO | THIẾT KẾ BẢNG HIỆU QUẢNG CÁO </title>
    <meta name="description" content="làm bảng hiệu quảng cáo, Công ty quảng cáo hcm, Công ty quảng cáo gò vấp, Mica Chữ Nổi,Thiết kế - Thi công bảng hiệu, hộp đèn, chữ nổi (Mica - Alu - Đồng - Inox).LH: 0939 241028">

Ai có thể giải thích cho mình hiểu tại sao thẻ "title" google lại update là bảng hiệu quảng cáo mà không là BẢNG HIỆU QUẢNG CÁO | THIẾT KẾ BẢNG HIỆU QUẢNG CÁO .

- Còn thẻ description tại sao google lại để dấu ba chấm "..." rồi tới công ty quảng cáo .....

Câu hỏi nho nhỏ cho các bạn trả lời và thảo luận giúp mình vì cái này bạn seo nào cũng phải gặp cả .

Mong các bạn có những đóng góp thật chính xác cho anh em mình cùng nhau lên top nhé.

Cám ơn. Pro.Seo

...
  2. banghieuhopden

banghieuhopden Mới đăng kí

Mọi người giúp đỡ.
  3. Hứa Hiền

Hứa Hiền Mới đăng kí

Như vậy là Google đã update rồi đấy
  4. kithatu_stail

kithatu_stail Thành viên cấp 1

do bạn đi quá nhiều backlink với từ khóa này, nên nó nhận luôn từ khóa đó làm title. Cách giải quyết thì đơn giản là bạn phổ biến các từ khóa khác khi đi link, một thời gian sau nó sẽ nhận chuẩn title
  5. mkokoyo

mkokoyo Mới đăng kí

google đã cập nhlà oke bạnật rpòi.chờ ngày cho e nó lên nữa

Ủng hộ diễn đàn