Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những bộ phim đã "giữ chân" cả một thế hệ 8 9X :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Liebestraum, 9/10/13.

Lượt xem: 30,158

1. Nam Ikari

Nam Ikari Thành viên cấp 1

có ai biết cái phim gì gì đấy có đội cứu hộ với cái máy bay trực thăng ko ạ? e xem mà ko nhớ nổi cái tên việt chứ chẳng nói đến tên tiếng anh
  2. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Nam Ikari Mình chỉ nhớ đó là phim Đức. Cái trực thăng cứu hộ mang số 117 :D
    Nam IkariLuda Tín thích bài viết này.
  3. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Rất tiếc là mình chưa xem qua 1 lần nào.
    Mới toanh =))
  4. Luda Tín

Luda Tín Thành viên cấp 2

Cuộc đời phiêu bạt của tam mao
    Charmed
    X-Files
    có ai từng thích ko ???
    Radium thích bài viết này
  5. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Luffy Mũ RơmNam Ikari thích bài viết này.
  6. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Oh, ko thấy Tây Du Kí huyền thoại, Rex, Xinbat, đội cứu hộ trên ko, Kính Vạn Hoa à thớt. Mà mình nhớ mang máng hồi bé có xem 1 bộ phim Tây gì rất hay 1 nhà có mấy con khỉ khôn lỏi, trong đó có con "chững chạc" nhất thì bị lạc or bắt cóc gì ấy xong ở với hết người này đến người kia, nhớ mang máng là trước khi về với chủ cũ thì nó ở với 1 thằng nhóc và dự thi đua trượt tuyết cùng đội với thằng nhóc, trước trận đấu con khỉ bị bắt cóc, nhưng chẳng may ông chủ của bọn bắt cóc lại là fan của con khỉ và đã đặt cược cho đội nó thắng. Cuối cùng con khỉ đc thả và thi đấu, thằng nhóc kia về nhất, con khỉ về 3 và đội nó nhất. Nhớ mang máng là thế. Ai biết phim gì ko?
    tk2012 thích bài viết này
  7. tk2012

tk2012 Thành viên cấp 2

crhanh hình như là tinh tinh chứ không phải khỉ :P
  8. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

tk2012
    ai mà nhớ đc hả bác :D thế đó là phim gì thế bác?
  9. Nam Ikari

Nam Ikari Thành viên cấp 1

Ngô Đức Huynh: đúng rồi bác, để em tìm thử tên medicopter 117 xem có ra ko? cảm ơn bác :D
  10. xalinkan

xalinkan Mới đăng kí

có ai nhớ phim này không ?
  11. tk2012

tk2012 Thành viên cấp 2

crhanh nhớ là con tinh tinh trượt tuyết nhưng ko nhớ tên phim :P
    xalinkan con bé gái là rô bốt thì phải, nhớ có xem nhưng ko nhớ tên :)

Ủng hộ diễn đàn