Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những chuyến đi gần với D7000

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Huy béo, 26/9/13.

Lượt xem: 2,598

1. Huy béo Thành viên cấp 1

...
    tranminh.hust, Fiore, gahamchoichuoi3 người khác thích bài viết này.
  2. gahamchoichuoi

gahamchoichuoi Mới đăng kí

ước gì mình được như bạn
    Huy béo thích bài viết này
  3. Fiore

Fiore Mới đăng kí

Mình cũng dùng D7k, nhưng mình hơi gà mờ, chưa biết dùng lắm. Lúc nào giao lưu nhé :D
    Mình có mấy tấm góp vui :D

Huy béoplustmt thích bài viết này.
  4. thao_tk

thao_tk Thành viên cấp 1

Ở đâu vậy bạn, màu trời đẹp quá à :x
  5. Nguyễn Ngọc Lâm

Nguyễn Ngọc Lâm Thành viên cấp 1

Mới được ông chú gửi D7000 từ Mỹ về hôm bữa, hôm nay hí hủng ra nhận hàng, thì bị hải quân hay bưu điện tráo hàng thành D3100, buồn ơi là buồn, sao xui giữ vậy nè:((
  6. Huy béo

Huy béo Thành viên cấp 1

Fiore: ^^ mình cũng gà mờ về em này lắm, vẫn chưa rành hết chức năng của nó. Bạn chụp hình đẹp, mình tập hoài vẫn chưa chụp được hình con mèo khi nó di chuyển :D Toàn bị nhòe.
    Nếu bạn ở Nha Trang có dịp giao lưu :)
  7. Huy béo

Huy béo Thành viên cấp 1

Nguyễn Ngọc Lâm: pác bị dính chiêu đó hở, chia buồn cùng pác. Mình cũng sợ bị dính quả đó, do có mấy bạn làm bên sân bay nói về cái vụ thay đồ trong giỏ bằng thứ này thứ kia, nhất là điện thoại với máy ảnh nên cũng không dám nhờ anh chị bên đó mua giùm hàng điện tử :(
  8. Huy béo

Huy béo Thành viên cấp 1

thao_tk: ở KHánh Hòa đó bạn, loanh quanh trong thành phố. Có mấy tấm biển thì mình chụp ở Bình Ba-Cam Ranh, mùa hè nên màu trời xanh đẹp lắm ^^ Mình thích màu xanh, vì nó dịu dịu dễ chịu.

Ủng hộ diễn đàn