Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những kiểu cưa gái chán kinh người

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Nighter, 30/4/14.

Lượt xem: 34,531

1. kevinhuynh12

kevinhuynh12 Banned

Noi that minh doc bai nay van font cha khac gi huong dan nuoi Pet ca =))
  2. DesignerDuongLe

DesignerDuongLe Thành viên cấp 1

:D Mình lại nhớ ngày SV có cậu em cùng phòng cũng hay nhắn tin kiểu thế, thấy nó cứ kiểu dở hơi thế mãi mới bực mình phán cho 1 câu : " Sao chú không hỏi em nó là..em đi vệ sinh chưa cho nó hết mực quan tâm cs của em nó?". Khiếp cho kiểu tán gái này, FA còn dài..
  3. kuteboy_195

kuteboy_195 Thành viên cấp 2

Tôi thấy bây giờ có chút sở khanh là dễ tán gái :D
    DesignerDuongLe thích bài viết này
  4. nohssiwis2

nohssiwis2 Thành viên cấp 1

FA không quan tâm
  5. Ngọc Maii

Ngọc Maii Thành viên cấp 1

em có quen một bạn, mới đầu chỉ là quen nhau qua game á, rồi chơi game thấy hợp thì add face, nhưng cả nửa năm cũng chỉ loanh quanh mấy câu chuyện qua game, trêu đùa nhau, nhưng rất vui :D
    sau đó vì nhà cũng gần nên rủ nhau đi lượn phố, rồi từ đó thỉnh thoảng lại rủ nhau đi ăn đi chơi ..vv... sau đó thì em thích bạn í (không biết bạn ý có thích em không, nhưng con gái tỏ tình trước cũng ko sao đâu nhỉ ^^)
    nói thật thì những cái tiêu chuẩn như đẹp trai, nhà giàu, xe số ..vv... bạn ý đều không có :D nhưng em rất thích bạn ý, cái chính là phải tạo đc ấn tượng lúc đầu khi nói chuyện, làm ngta cảm thấy vui vẻ và hợp gu thì chuyện sau đó sẽ dễ thôi :D
    cứ như em mà ai bắt chuyện nói kiểu em đang làm gì, em mệt à, em blah blah ... kiểu tình cảm ý , thì em lại không thích bằng kiểu cứ thoải mái , nói chuyện kiểu bựa bựa tí cũng chả sao =))

Ủng hộ diễn đàn