Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những ngày Sa Pa

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Cường Jackie, 26/7/16.

Lượt xem: 1,722

1. Cường Jackie Thành viên cấp 1

Mình đc ông anh đưa cho stock của chị này.
    2 ae ngồi mày mò nghịch linh tinh.
    Theo đánh giá chủ quan của các bạn thì 1 trong 2 pic sau thì pic nào nhìn ok hơn ạ?
    Ý mình là trong 2 pic này thôi nhé vì mình mới học pts k lâu nên chưa pro, mong các bạn đừng so sánh vs 1 pic ngoài :((
    Stock:
    Ảnh 1:

Ảnh 2:

...
  2. tienart

tienart Thành viên cấp 1

Hình 3 màu khá lòe loẹt (ko hợp gu của mình)= ko thích
    Hình 1 Mộc mạc, giản dị, nhưng vẫn toát lên được nhân vật chính(ah mà không cho chọn)
    >Vậy mình xin chọn hình 2 là đáp án cuối cùng của mình.:3
  3. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

O:-) Cả 2 màu đều đẹp bạn ạ, nhưng nếu bắt buộc phải chọn 1 trong 2 thì cá nhân mình chọn ảnh này:

Mình xin phép mượn ảnh retouch mạnh tay hơn 1 chút:

Cám ơn bạn đã chia sẻ :>
  4. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Chọn số 1 vì nó tự nhiên hơn.
    Ảnh 2 tuy bắt mắt về màu sắc nhưng nó ám rõ màu tím cả trên khuôn mặt. Nhìn kĩ các chỗ khác cũng ám cho thấy đẩy Hue hơn quá tay. Không tốt.

Chỉnh sửa lần cuối: 5/8/16
  5. pikachu1102

pikachu1102 Banned

đẹp thế bạn.mình lên đây vài lần nhưng toàn gặp mưa và xương mù dày đặc trả nhìn thấy gì
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Với stock đại loại như nay chi cân nhè nhẹ màu la đẹp ; cố nhồi nhét la bết màu ngay

Ủng hộ diễn đàn