Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những tác phẩm của 1 thằng " nghiện" nghệ thuật từ khi còn bé .

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi DEVAS, 12/10/14.

Lượt xem: 15,016

1. DEVAS Thành viên cấp 1

Từ năm cấp 1 mình đã chán học , chỉ yêu vẽ và những thứ gọi là nghệ thuật , anh hai chỉ dạy cho mình , và mình yêu nghệ thuật từ đó ! đây là những tác phẩm mình đã thực hiện được từ năm cấp 2 cho tới bây giờ . Dù năm nay mình đã 19 tuổi nhưng chẳng biết mặt mũi bằng tốt nghiệp nó trông như thế nào :(

xếp theo thứ tự từ lúc mình còn bé ...

coi clip bên Nhật thấy người ta tự đóng tàu yamato mô hình , mình bắt chước đóng được cái ghe này ...

đây là phòng mình

tự kỉ thì mình chuyển qua chơi cái này

Hi vọng các bạn không bội thực , nếu mình có up nhầm khu vực mong AD dời dùm mình .

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/6/16
    PhucNguyen736, Nhoc L.T.A, pitlamgi45 người khác thích bài viết này.
  2. rubia

rubia Thành viên cấp 3

nhà có điều kiện, :)
  3. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Chỉ cần đam mê là đủ :)
    Chúc bạn ngày một tiến xa hơn.
  4. DEVAS

DEVAS Thành viên cấp 1

Đam mê ai cũng làm được , nhưng bị ám ảnh thì khác ...
  5. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Đừng buồn về chuyện học hành, mỗi người sinh ra mang một giá trị khác biệt.Bạn hơn người khác ở lĩnh vực nghệ thuật thì cố gắng phát huy vốn quý đó, vì thật ra học cũng chỉ là phổ cập giáo dục và thi vào các ngành nghề. Bạn có năng lực rồi mà (*).
    ZinP thích bài viết này
  6. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Mình và thớt có nhiều điểm chung quá, mình ko chơi mô hình giấy mà chơi Origami nhưng chẳng thấy ai quan tâm,thích nó nên mình cũng bỏ dần ... Cả vẽ cũng vậy,hồi nhỏ làm j có giấy mấy,gặp đâu vẽ đó,tường nhà toàn những hình loằng ngoàng :))
    Tuổi thư dữ dội :)
    Trần Mai thích bài viết này
  7. buonvuvo

buonvuvo Mới đăng kí

đúng là có năn khiếu từ nhỏ có khác
  8. hvthanhtan

hvthanhtan Thành viên cấp 2

công phu dữ, mình thì đam mê máy móc hơn nên đã ra đi rất nhiều máy móc linh tinh, từ đồng hồ, tivi, dt.. h đến mấy cái PC và lap nên h ngồi tiệm nét cmt lun ne :D
  9. DEVAS

DEVAS Thành viên cấp 1

xuanhung : ở Việt Nam không có bằng sao xin việc anh @@
  10. Sư tử đầu hói

Sư tử đầu hói Thành viên cấp 2

nhà b có điều kiện :D nhưng nên kiếm lấy tấm bằng đh thì mới dễ sống ở đất VN này /:)
  11. boinghiadia

boinghiadia Thành viên cấp 1

nhà bạn có điều kiện với dc ba mẹ ủng hộ là nhất rồi. Hồi học cấp 1 bị ăn bạt tai cả trăm lần vì vừa ngồi học vừa vẽ lung tung, nghĩ lại vẫn thấy buồn cười
  12. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

vẽ đẹp quá =D>=D>=D>

p:[​IMG]
  13. DatNT

DatNT Mới đăng kí

Nope, đừng để cái xã hội này đánh giá còn người e qua những tờ giấy, đặc biệt là cái ngành chẵng giống ai này.

Từ giờ e nên cày portfolio là vừa, cái đó mới là giá trị thực sự của con người e đấy ;) Btw, có thấy a lead những thằng bằng cấp đại học cao đẳng chưa ? :))
    Trần Mai thích bài viết này
  14. Su Thang

Su Thang Thành viên cấp 1

Bức hình vẽ cô gái cuối cùng ấn tượng đó, phong cách mạnh mẽ nhưng trông rất ok
  15. ZuyThanh

ZuyThanh Mới đăng kí

nhớ mỗi bạn này tên Cường B-)
    DEVAS thích bài viết này
  16. DEVAS

DEVAS Thành viên cấp 1

ZuyThanh : đúng rồi mình tên Cường , Việt Cường :>
  17. mr.kotjk

mr.kotjk Thành viên cấp 2

Nhìn phong cách chữ Graffity thì trông giống với lối viết của một nghệ sĩ ở Huế tên thường gọi là Việt Cunky, chẳng hay em có quen biết gì với anh ấy không? Ở Huế à?
    DEVAS thích bài viết này
  18. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

em thích sự đam mê của bác, ngày xưa em đam mê cũng chỉ vẽ các nhân vật trong dragon ball thôi. thấy mình thật nhỏ bé
    DEVAS thích bài viết này
  19. Trường Lộc

Trường Lộc Thành viên cấp 1

ngày xưa cũng tầm cấp 1, mình cũng hay vẽ trong vở các nhân vật trong truyện, vậy mà bh tìm lại chỉ còn có vài bức, bỏ quên đam mê vẽ quá lâu rồi, vậy mà bh 17 tuổi, lại quyết định thi vào mấy trường mĩ thuật, lại lao vào học vẽ :)) cảm thấy bỏ phí nhiều thời gian quá
    DEVAS thích bài viết này
  20. ngocanh300694

ngocanh300694 Mới đăng kí

đẹp, sáng tạo ^^
    DEVAS thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn