Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những tác phẩm của 1 thằng " nghiện" nghệ thuật từ khi còn bé .

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi DEVAS, 12/10/14.

Lượt xem: 15,024

1. Dog

Dog Thành viên cấp 1

Cố lên bạn. Đam mê rất rất quan trọng (*).
  2. tienhm39

tienhm39 Mới đăng kí

Tuyệt vời, em người ngoại đạo nhưng mà cũng thấy rất đẹp :D
  3. thienhuong12

thienhuong12 Thành viên cấp 1

Kết mấy khẩu súng và mô hình máy bay của bạn :3
  4. Lee Min Su

Lee Min Su Thành viên cấp 1

Khả năng vẽ tay của bạn thì khỏi phải chê luôn :like: , còn khoảng vẽ máy cần phải cố gắng hơn :)
  5. DEVAS

DEVAS Thành viên cấp 1

Mình cũng chỉ là thằng bắt chước thôi , vì cái khoản vẽ tay ANH HAI bá đạo hơn mình nhiều , đây là 1 vài hình vẽ tay của anh hai mình .

6. Lưu Hoàng Kiếm

Lưu Hoàng Kiếm Thành viên cấp 2

em có đam mê jậy là tốt lắm, cố lên nhé. Anh cũng là fan của mô hình giấy :)). Mấy bức vẽ hồi nhỏ của e làm a nhớ ngày xưa a cũng xem truyện xong rồi ngồi vẽ lại. Ngoài lề tí, e có đạo Chúa ko tại có 1 bức e vẽ giống vẽ Chúa ^^
    Đừng từ bỏ đam mê nhé
  7. DEVAS

DEVAS Thành viên cấp 1

sau khi nhận được 1 vài góp ý từ các bạn trên diễn đàn cũng như qua Facebook thì trên hết mình xin chân thành cảm ơn những lời góp ý và động viên của mọi người , sau là xin chửi vào mặt những thằng ngu học đòi làm " đì zai " , định nghĩa của các bạn về từ " nghệ thuật " là quá kém cỏi . " Nghệ Thuật " trong mắt các bạn là phải trần truồng giữa thiên nhiên , là 1 bức hình vẽ chẳng ai hiểu nó là cái gì ngoại trừ mình , hay là 1 buổi trình diễn thời trang hiện đại ? đúng là phải có kẻ ngu thì những người thông minh mới thành công - bọn lót đường .

- Việc mình bỏ học thì lí do đơn giản là quá chán và kiến thức của những năm cấp 3 quá vô bổ ! không đúng sao ? mình từng là học sinh chuyên văn ( trở thành chuyên văn nhờ sử dụng chiêu trò + lấy lòng giáo viên bộ môn pha tạp thêm ít vở sạch chữ đẹp ) , trên thực tế tại Việt Nam văn học chỉ dạy học sinh cách chém gió từ bé , Toán Lý Hóa ngoài làm bài tập thì chẳng để làm gì khác . Hàng tỉ kiến thức dư thừa và chứng đó năm cho chúng . Quá dễ hiểu tại sao Giáo Dục được xếp vào Quốc nạn ... dĩ nhiên là nhà mình không vui nhưng tính cách mình thế thì nhà cũng không ép .
  8. vankien9x

vankien9x Thành viên cấp 1

đẹp, kết mấy quả mô hình :)
  9. kakunamakata

kakunamakata Thành viên cấp 1

Đều là khéo tay, nhưng có người sẽ là họa sỹ, có người chỉ dừng lại là người thợ vẽ. Điều gì khác nhau ở họ?
    Đều may đồ tốt, nhưng có người sẽ là nhà thiết kế, có người chỉ dựng lại là người thợ may. Điều gì khác nhau ở họ?

Thấy bạn khéo nên mình cũng khuyên bạn nên phát huy tài năng của mình hơn bằng cách đi tìm kiến thức. Có thể không cần vào trường lớp, tìm đến 1 vài sư phụ cũng được..... Quan trọng nhất là sự sáng tạo và nắm bắt nhạy bén xu hướng thiết kế, xu hướng nghệ thuật. Cái mà bạn vẽ bạn làm chỉ là dựa trên 1 thứ thuần túy có sẵn mà thôi: vẽ chân dung, vẽ tượng hay mô hình. Còn thiết kế graphic của bạn là lấy stock trên mạng, background có sẵn, xu hướng thiết kế cũng lỗi thời.
    Chịu khó nghiên cứu hơn bạn sẽ thành công!
    Trần An thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn