Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những tác phẩm Typo của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Renvies, 20/9/17.

Lượt xem: 4,329

1. Renvies Thành viên cấp 1

Tham gia diễn đàn đã lâu nhưng không có nhiều kinh nghiệm để chia sẻ và góp ý cho mấy bạn nên giờ ra trường rồi thấy mọi người nên mình cũng tập tọe khoe chút bởi forum yêu cầu phải có 20 bài viết nên giờ mới lập topic mới được ^^.
    Mình không phải là một người chuyên về mảng này nên chỉ thỉnh thoảng mình mới làm và có thể sẽ không đẹp bằng những người nhiều kinh nghiệm về mảng này nên mong mọi người cho thêm góp ý cho mình để dần hoàn thiện hơn.
    Link Behance của mình: https://www.behance.net/hungnguyen2309 mong cộng đồng behance Việt Nam sẽ quan tâm và chia sẻ cho nhau nhiều hơn

...
    Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn