Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những tấm thiệp về mang phong cách mùa xuân

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi cucuong, 17/10/16.

Lượt xem: 853

1. cucuong Mới đăng kí

Bạn yêu thích một bầu trời xanh và cỏ hoa... nơi mà bạn đi qua thời tiết cũng trở nên nắng, bồng bột, mưa nhỏ giọt hay chim én bay ngang qua... Gió thoảng thoảng và mùi hương của cánh đồng bát ngát... Khi mùa đông sắp ngã sang mùa xuân. người khoác áo mới của tháng giêng... Đó cũng là lúc lễ hợp hôn của đôi bạn được ấn định. Khi đó mình tay trong tay cầm những lá thư mời hoan hỷ tới bạn bè.

Chào các bạn đọc! đámcưới của bạn sẽ tuyệt vời hơn khi diễn ra trong ngày bừng sắc xuân, vạn vật đều có đôi và... để đám cưới của hai bạn trở nên có ý nghĩa hơn, thì Quốc tiến chúng tôi chuyên in thiệp cưới tại đà nẵng gửi đến bạn một số mẫu thiệp cưới để cùng nhau tìm cho mình một tấm thiệp ưng ý nhé.

Những tấm thiệp về mùa xuân

CTY TNHH THIẾT KẾ IN ẤN QUỐC TIẾN
    594 Nguyễn Hữu Thọ – Đà Nẵng
    website: in thiep cuoi tai da nang gia re

...

Ủng hộ diễn đàn