Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nói chung là khoe đấy \m/

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi AbuChan, 2/5/13.

Lượt xem: 4,137

1. Hero Wings

Hero Wings Thành viên cấp 3

Nói chung là GATO đấy :>> chúc chị và gia đình luôn hạnh phúc :x
    AbuChan thích bài viết này
  2. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Lâu lâu mới thấy bộ ảnh đổi gió! :x like mạnh! :)
    Chúc chị mẹ con đều tròn! :D
  3. torinh93

torinh93 Thành viên cấp 1

ý...thích quá :x
    ước gì sau này có người góp gạo vs e để e cũng có bộ ảnh như này :))
    mẹ tròn con vuông nhé chị :x
  4. AbuChan

AbuChan Thành viên cấp 1

Cảm ơn tất cả mọi người nha. Khi nào có bộ ảnh thằng cu/ bé hĩm sẽ khoe tiếp luôn \m/
    torinh93Dream Catcher thích bài viết này.
  5. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

bà bầu ở nhà mà vẫn trang điểm và phấn son ghê vậy chài 8-|
  6. AbuChan

AbuChan Thành viên cấp 1

Lê Duy Minh có trang điểm đâu :D trét tí son cho tươi tắn tí thôi mà.
  7. Lê Duy Minh

hehe, bầu bì không nên xài mĩ phẩm nhiều, ko có tốt :P dùng mấy biện pháp chăm sóc da và môi tự nhiên ấy :P.
  8. AbuChan

AbuChan Thành viên cấp 1

Hì, cảm ơn bạn. Mình cũng có dùng mỹ phẩm mấy đâu, trước giờ đều ko dùng. Từ lúc có em bé tới giờ đây mới là lần t2 trét son đấy :))
  9. Lê Duy Minh

hehe, son môi và giầy cao gót là 2 thứ không thể thiếu của phụ nữ hiện đại mà, có thêm chút son môi cũng đâu có sao. Môi của bạn thì mình không dám nhận xét, so với bạn bè mình thì có thể nói là đẹp :"> chỉ là màu son môi bạn dùng hơi đậm 1 chút thì phải :P.
  10. AbuChan

AbuChan Thành viên cấp 1

uh, mình cũng thấy nó đậm. Căn bản là mình có mỗi 1 thỏi này :). đã cố gắng chỉ bôi phớt phớt thôi mà nó vẫn đỏ choét. Chắc do màu pentax lên đỏ cũng nhiều. :D
    Lê Duy Minh thích bài viết này
  11. Lê Duy Minh

:P nói thế thôi, chứ khoe kiểu này mình cũng thấy gato :)) không biết mai mốt vợ mình có xinh tươi được như bạn không :-s thi thoảng ngắm ảnh của mấy đứa bạn có vợ sắp sinh con, cũng thấy sốt ruột lắm :-<.
  12. AbuChan

AbuChan Thành viên cấp 1

thế thì mau mau lên thôi \m/
  13. Lê Duy Minh

muốn mau cũng khó lắm :)) được cái xấu trai hơn người, gái nhìn đã chạy rồi, nhanh thế nào =)).

Ủng hộ diễn đàn