Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nói thật chứ ức chế ad làm việc như cái *beep* mất hết cả ấn tg vs VDS ban luôn nik đi

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi kid11296, 24/4/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 3,624

1. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

Eminem cưng ban thằng ku này luôn đi, phí 50 thịt thì chả cần đôi co
  2. kid11296

kid11296 Banned

ừ thì thôi del đy, à nhận ý kiến đóng góp của mình nha, thân ( rất lịch sự :)))
  3. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Để xem thanh niên trẻ nói gì ?
    Đó không phải là đóng góp.
    Sai, bị xóa, ức chế, chửi.
    Đóng góp à ? :))
  4. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

kid11296 : Hãy tỏ ra là 1 người lớn đi e, làm sai thì post lại cho đúng, đừng vì mấy chuyện k đâu mà làm con người mình nhỏ bé lại, nữa lớn hơn nhìn lại thấy có đáng k?
    Hồng SơnNhatDuc thích bài viết này.
  5. kid11296

kid11296 Banned

bảo ban từ nãy giờ mà
  6. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Gặp 2 thành phần như thế này rồi.
    Đề nghị tha thiết quá. :Phi50thit:
  7. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

Thứ nhất, tôi ghét những người như bạn vì trog 1 cái cộng đồng như thế này bạn chẳng đóng góp đc gì cả, đơn giản lập nick chỉ để nhờ vả
    Cái thứ 2, bạn bị sờ mod em ăn nem sờ gáy thì bạn lập topic để chỉ trích ((= họ chỉ làm đúng chức trách của họ, ko bao giờ 1 người ko có năng lực có thể làm mod cả, bạn hiểu ko
    Và giờ thì tôi hỏi là bạn lập cái topic này để làm gì ? Bôi nhọ smod à, lập topic để chỉ trích rồi mong người khác vào ủng hộ và hùa theo à, xin lỗi đi bạn chỉ có ăn đạp thôi (((=
    topic như cái beef
    phucdang, mgrCon gà của thế kỉ thích bài viết này.
  8. Lập topic nhờ vả chưa bị troll là may rùi , đã lập còn sai box , bác Eminem là Mod chứ phải AD đâu :)) Kiểu này mai mốt phải thu phí chỉnh sửa ảnh qué...Thôi thượng lộ bình an , hạ lộ nằm yên bạn nhé
  9. Lâm Bùi

Lâm Bùi Thành viên cấp 2

Gặp những thành phần như này đến mình người ngoài còn thấy ức chế thì những người trong cuộc chắc phải gắng nhẫn nhịn lắm.
  10. haru_haru_114

haru_haru_114 Thành viên cấp 2

xin lỗi bạn quá đen khi đụng phải VDS B-)
  11. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đây admin đây, thanh niên này manh động nhỉ :)
    Ngô Đức Huynh, TAIKHOANBIXOA-01NhatDuc thích bài viết này.
  12. miendat2

miendat2 Thành viên cấp 2

close luôn topic này đi, sao trên đời có những thanh niên như này nhỉ@@
  13. Sun

Sun Mới đăng kí

Xử lý xong ko khóa topic à :O đào mộ kinh vậy :O
    Maya Cao thích bài viết này
  14. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

Khóa luôn topic đi :| thành phần này bó tay thiệt
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận