Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Off miền nam] những gì còn lại

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi caphefin, 26/8/13.

Lượt xem: 3,771

1. xmemsg

xmemsg Mới đăng kí

Buổi off rất vui và ý nghĩa mọi người rất thân thiện . 1 bạn tên Bình Yên có nói mình khi về cẩn thận vì nhà xa , mình có nói bạn yên tâm không sao mà . mình đi quen rùi ở 1 mình nên cũng thoải mái về thời gian : bạn bình yên nói thêm sơ công an: mà không hiểu sao lại là điềm báo cho mình biết : mà khi đi từ cầu vượt ngã tư gò dưa xống vào khúc cua , đi ngược đường : Gặp mấy Bác CSGT đi ăn đêm , toi mất 200k đau quá
    D.Maxx thích bài viết này
  2. Butterfly_Die

Butterfly_Die Thành viên cấp 2

Có loại quay, có loại nhấn đúng không bác caphefin \m/
    caphefin thích bài viết này
  3. Trang Hoàng

Trang Hoàng Thành viên cấp 2

xmemsg ở khúc gò dưa hả? z mà k bít về ké đi taxi tới 11h30 mới về đc tới nhà hjc
  4. Nguyễn Tài

Nguyễn Tài Thành viên cấp 2

Tiếc quá hôm đó ko đi dc t3. VDS vui quá toàn những thanh niên trẻ năng động. hihiii.................
  5. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Không những năng động mà còn khá manh động ;))

Ủng hộ diễn đàn