Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Oni ngưng hoạt động phải không ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi minhtamblog, 19/11/15.

Lượt xem: 2,401

1. minhtamblog Banned

Hiện tại trang chủ Oni và link rút gọn không hoạt động nữa.
    Vấn đề thanh toán cũng trể hẹn tháng 10.
    Vậy Oni sẽ ngưng vĩnh viễn hay tạm thời ?
    Có ai biết chính xác thông tin này không ?

...
  2. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- 1 dạng giật tít + PR một cách lộ liễu, ghét nhất là mấy dạng giật tít + Pr kiểu này :-q
  3. minhtamblog

minhtamblog Banned

Nó ngưng hoạt động mình nói thật chứ giật tít gì bạn. Có sai chổ nào chăng ?
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mắc cái giống gì ko ghi hẳn nội dung ra topic này đi mà phải bắt bấm sang link blog của bạn để xem thêm? Đây rõ ràng là 1 hành động PR cố tình và bắt buộc phải xử lý!
    dieuhauteo thích bài viết này
  5. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Rip seeder ngu
  6. Kts.Xuantran

Kts.Xuantran Thành viên cấp 1

rip bác :))))))))))))))
  7. nitto

nitto Mới đăng kí

Quyền lợi thuộc về admin....
    Admin muốn copy toàn bộ bài viết về forum của mình và không cho đặt link PR. Chẳng khác nào đem chất xám và quyền lợi cho forum hết ah.
  8. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- nitto: Giả sử mình vào 1 forum chẳng làm mọe gì hết mà chỉ viết bài Pr cho web của mình. Nếu bạn là admin thì bạn sẽ làm gì? Nhắc nhở hã? Inbox nói chuyện nhỏ nhẹ hã? 1 ngày 20-30 người vào Pr mà bạn chỉ nhắc nhở, inbox này kia mà k xử lý thì cái forum của bạn chẳng khác mẹ gì cái đống shit.
    Phạm Hữu DưToiHocDoHoa.com thích bài viết này.
  9. unlock24h

unlock24h Thành viên cấp 1

10. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

nitto bị ban xong lập nick khác vào để nói mấy lời này? nom bạn cũng lớn tuổi rồi mà nói chuyện chẳng chút suy nghĩ gì. Ko thể hiểu nỗi bạn có thể thốt ra những lời này đấy! Hành động PR cố tình như thế này mà còn biện hộ "chất xám, quyền lợi" này nọ. Tôi đến lạy bạn ^:)^

Những topic trc đây của bạn cũng toàn mục đích PR tôi đã ko nói, riêng topic này quá lộ tôi phải xử lý thì lăn ra mà cãi cùn?
  11. nguyencongnam03

nguyencongnam03 Mới đăng kí

bình loạn tí :nó rate thấp nên chả ai chơi,và site này nó hay bảo trì hệ thống thỉnh thoảng lại 2,3 ngày nên cũng chán chả muốn chơi,short link nên chơi
  12. unlock24h

unlock24h Thành viên cấp 1

13. tronghieu8989

tronghieu8989 Thành viên cấp 1

Cái này mình cũng nghi ngờ lắm ấy, haixx
  14. nowaytodje

nowaytodje Thành viên cấp 1

oni ngừng hoạt động từ giữa năm 2015 rồi các bác nhé :D

Ủng hộ diễn đàn