Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Ono] Manip đầu tay .

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Ono, 18/9/12.

Lượt xem: 3,032

1. Ono Thành viên cấp 2

Nhân vật là do mình chụp , làm thử với thể loại này xem sao :D
    Mong mọi ngừoi nhiệt tình góp ý ;;)

1. Lướt hồ ! :P

2 . Đáp đất =))

3 .Xuống nắng !
    Chúc mọi ngừoi xem ảnh vui :* !

...
    cuongpham172, Japan Nguyễn, InvisibleMan3 người khác thích bài viết này.
  2. Kenai

Kenai Thành viên cấp 1

Ếu.. Chị mẫu làm gì mà bay như phim chưởng vậy :O
  3. Thuy_Mattit

Thuy_Mattit Thành viên cấp 1

stock đẹp thế, nên mần chi cũng đẹp có điều bạn lạm dụng mí cái bông bọt nước hay là đốm sáng quá nhìn nó loạn cả lên, làm hình bớt đẹp, chỉ cho vừa phải thôi :) pic 2 mà cho lướt hồ chân chạm mặt nước nhìn còn đệp hơn :D, anyway hình đẹp bạn, bữa nào làm manip cho mượn xài dc hem ^^! sẽ ghi rõ nguồn gốc đàng hoàng :D
  4. Ngoc Zantet

Ngoc Zantet Mới đăng kí

bạn trên nói chuẩn đó :x, giảm opacity của đống đốm sáng xuống chút xíu, đảm bảo nhìn đẹp hơn nhìu. HÌnh như có chạm nước nhưng mà rối wa nhìn hok rõ, kiểu nhún chân xuống, nước tung lên :))
  5. Ono

Ono Thành viên cấp 2

Múa lụa đó bạn :D
    Cám ơn góp ý của bạn rất nhiều >:D< . OKi nếu bạn sử dụng ko có mục đích thương mại :D .

MÌnh sẽ thử :D
  6. Kami

Kami Mới đăng kí

cậu có thể chỉ giúp mình cách làm tuyết như hình 1 được ko , cảm ơn cậu nhiều nhé :D
  7. AbuChan

AbuChan Thành viên cấp 1

#3 phiêu quá :x
    Ono thích bài viết này
  8. Ono

Ono Thành viên cấp 2

Kami thích bài viết này
  9. Kami

Kami Mới đăng kí

10. haru_haru_114

haru_haru_114 Thành viên cấp 2

nên bỏ đi một số đốm sáng và bọt nước thì nhìn sẽ thoáng hơn đấy bạn ạ