Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Outcome Anime/Manga của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kayumi_Phan, 16/12/12.

Lượt xem: 3,879

1. Kayumi_Phan Thành viên cấp 1

Những outcome có một số mình tự làm, một số làm theo tut. Mình text còn kém, mong mọi ng n/x và giúp đỡ thêm :)

...
    Gooner Designer, thuynganquan, sun_writer2 người khác thích bài viết này.
  2. muahexanh

muahexanh Thành viên cấp 2

:x Chỉ có thể nói 1 câu " đẹp, trên cả tuyệt với bạn ạ". Màu sắc rất đẹp .Kết nhất tấm cuối. Nếu được viết tut hướng dẫn đi bạn.
  3. Kayumi_Phan

Kayumi_Phan Thành viên cấp 1

thank bạn, tấm cuối mình làm từ eng tut ra, nếu đc mình sẽ dịch ra rồi up lên cho mấy bạn :)
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

đẹp lắm bạn :"> mỗi tội mình biết có mỗi ace của op thôi mấy truyện kia ko piết là truyện gì nhỉ
    :"> có phải là echi ko nhỉ
  5. Kayumi_Phan

pic 2 là yui trong K-on và pic trên ACE là Mio của K-on luôn. Mấy cái khác mình cũng k rõ vì mình down ren về làm thế thôi :D
  6. conduong

conduong Banned

outcome có phải chỉ là lấy hình manga rồi trang trí thêm ko? :-B
  7. Kayumi_Phan

outcome là sản phẩm mình des ảnh anime/manga theo cách tut hướng dẫn, không phải chỉ mỗi trang trí đâu bạn :)
  8. conduong

conduong Banned

ờm, bạn làm cũng đẹp lắm rồi, nhưng lúc đầu vào tưởng bạn paint hoàn toàn thì mình ^:)^ bạn luôn ;)
  9. Kayumi_Phan

mình chưa pro tới mức paint đâu :D
  10. muahexanh

muahexanh Thành viên cấp 2

uh bạn dịch ra úp lên đi #:-s mấy hình đó hình nào mình cũng thích, màu sắc đẹp phết càng nhìn càng nghiện :((. Bắt đền chủ thớt, viết tut mau mau đi.
  11. Kayumi_Phan

bạn thích những hình nào, cho mình bik để mình viết luôn nhé ;)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn