Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

P.o.s.t.e.r

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi CR.eative.infiniti, 12/10/12.

Lượt xem: 3,074

1. CR.eative.infiniti Thành viên cấp 1

mới làm cái poster quảng cáo cho loa Apple , dù ko thích thằng apple lắm nhưng lúc trước có làm cái loa này trong C4D rồi nên tiện thể lấy luôn , qua PS biến tấu chút ít :D
    anh em cho nhận xét :)

cái này là cái loa em làm lúc trước

poster đây

hầu như toàn bộ là em tự thiết kế hết , chỉ có cái typo music góc trên là lấy trên deviantart , tại làm trên lớp , thời gian cũng ko nhiều

...
    Nguyễn Tất Thắng, Megusteeinto_thenewworld thích bài viết này.
  2. Hoài Nam

Hoài Nam Thành viên cấp 2

Cũng được mà mình k thích màu tím
  3. into_thenewworld

into_thenewworld Thành viên cấp 2

làm cho m 1 kai' poster vs *please*
  4. Hoài Nam

Hoài Nam Thành viên cấp 2

Chắc mọi người ngủ hết rồi. Máy này mình k có pts, yếu lắm, lướt web thôi.
  5. Sagittarius612

Sagittarius612 Thành viên cấp 1

Cái hình đầu tiên bạn làm như thế nào vậy mình thích cái hình đầu tiên (bạn có thể nói vắn tắt cách làm được không) :D
    Còn Poster theo mình thì mình thấy cách bố trí typo và chọn font chưa đẹp lắm với lại nền hơi bị nát quá, phần footer cũng vậy hơi nát
  6. CR.eative.infiniti

CR.eative.infiniti Thành viên cấp 1

thì thành phần cơ bản của nó đã nát rồi mà :)) mình chỉ sợ nhất bố cục ko đẹp thôi , còn font thì tạo font của máy trên lớp ko nhiều , cũng ko thể cop font ngoài vào máy được nên cũng hơi hạn chế , cái này để bữa sau mình chọn lọc thêm :D
    còn cái hình đầu hình vẽ bằng Cinema 4D , trên mạng có tút cài này , sau đó thêm cái hiệu ứng explode hay Tnt gì đó , lâu rồi cũng ko nhớ rõ , làm cho cái phần thân vỡ vụn ra là được :)
    Sagittarius612 thích bài viết này
  7. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

footer k hợp lắm
  8. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

chà,.hoành tá sờ tràng tiền.

Ủng hộ diễn đàn