Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[PAINTING] [Chibi-Anime]_Ken2_Designer_Showroom!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi ken2, 10/9/12.

Lượt xem: 30,395

1. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

Bác Mepo lâu lắm mới thấy ghé qua box của mình..:)).Hôm nào giúp mình mấy kĩ năng xử lí tô màu cho tranh nhé!:).Kết nhất cách xử lí tóc vs màu của bác..^^.Ở 4room mình thấy Chibi mang đậm phong cách VN!
  2. Mepo

Mepo Thành viên cấp 3

Uầy! Mình vào hoài mà ko coment í chứ :)
    Tô màu thì tưởng tượng giống trên giấy thôi. Mà PTS muốn màu gì cũng có ko phải pha. ko thích thì blend màu lại. Cái khó là khả năng tả bóng tả khối thôi. Mà khoản đó mình vẫn quá kém .
    Tuần trước mới đi học vẽ được 1 buổi đầu tiên, từ từ sẽ khá >:)
  3. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

:)).Muốn được đi học vẽ như bác quá mà không có điều kiện..:((!Cố gắng học hỏi thêm từ bác vậy,hehe.Bác đi học có j hay về góp ý giúp mọi người nhé...^^!
  4. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

2 pic cơ ak bạn...Mình chọn 1 pic thui nhé..Mình mấy hôm nay hơi bận khi nào xong mình sẽ post trả cho bạn!^^!
    Nhạt Phai thích bài viết này
  5. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

@@!Ak bình tĩnh đã bạn ơi,khi nào mình trả tranh cho bạn xong thì mình sẽ nhận tiếp sau nhé!Bạn cứ post trước ảnh cần vẽ cũng được,vì sắp tới em laptop của mình phải đi bảo hành mất 1 ít thời gian(sự cố không mong muốn :((!)...hic hic sao số tôi khổ vậy hả trời! T.T!
  6. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

Huhu em laptop của mình đang bị điên rồi bạn ạ!Có lẽ tạm thời close không nhận vẽ nữa đâu...khi nào em laptop hết bệnh mới trở lại được...(TT.TT)!
  7. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

^^!Ok!
  8. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

Cover tranh anime..:P!
    Tiểu Thiênchickmonk thích bài viết này.
  9. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

Lâu quá rùi mới lên 4room,pót ít tranh cho đỡ buồn vậy,đang thi cử mệt quá..@@!
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    vài pic vẫn chưa vẽ được hoàn chỉnh..:(!
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
  10. Lê Hoàng Nhật

Lê Hoàng Nhật Thành viên cấp 2

đẹp qá à :)
  11. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

1 pic lẻ tẻ nữa của mềnh..=.=!
  12. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

[​IMG][​IMG]
    Tác phẩm của mình tham gia chương trình Samsung ChatON.^^!
    Mọi người vote ủng hộ cho mình nhé!Thanks cả nhà lắm!!!!
  13. TM-Knight

TM-Knight Thành viên cấp 2

Mình thích pic phối cảnh :)
    Mình thấy một số pic bạn vẽ người chưa chuẩn lắm, cảm giác chưa cân đối hay sao ý :-s
    Một số pic chibi nhìn cũng chưa ổn :|
    Mình góp ý trên tinh thần 1 fan của manga chứ mình cũng ko bik vẽ vời gì, có gì sai xót bạn thông cảm :-s
    Đợi các tranh sau của bạn :)
    ken2 thích bài viết này
  14. Sun

Sun Mới đăng kí

đã vẽ bức nào thì hoàn chỉnh bức đó đi bác:) coi vậy cho đã nhãn :x good job
    ken2 thích bài viết này
  15. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

Thanks cả nhà mình sẽ rút kinh nghiệm..^^!1 vài pic moi chào năm 2013 của mình nè..
    [​IMG][​IMG]
  16. q.d

q.d Thành viên cấp 1

đẹp quá o.O bạn ơi vẽ giúp mình chibi ava của mình dc ko ??? cảm ơn nh lắm lắm
  17. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

ok xong mình post link tại đây bạn vào nhận nhé!
    Pi♥Styleq.d thích bài viết này.
  18. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

Lâu quá r mới trở lại diễn đàn..^^!Mình xin được post 1 tác phẩm mới...(cover)
    Pi♥Style thích bài viết này
  19. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

ĐÃ kip. lên màu con hot..:)))!

Ủng hộ diễn đàn