Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Painting] Environment of the Night

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Specialkid, 1/7/13.

Lượt xem: 4,951

1. Azenis Bm

Azenis Bm Thành viên cấp 1

chia sẻ cách vẽ đi bạn ơi :D.... vẽ = chuột có dc k :D
  2. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

mgr, Hẻo Hóm Hĩnh: Cảm ơn các bạn đã ủng hộ, còn có 7 ngày nữa là kết thúc rồi ( bây giờ chưa có gì cả :D), mình sẽ cố gắng hết sức.
    Đậu_Xanh: Đúng là vấn đề của mình ở đây là còn bị theo hướng tả thực nhiều quá. Nhưng có lẽ thể loại digital painting vào hoạt hình quá mới so với mình nói riêng và ở Việt Nam mình nói chung.
    bong bong mua heHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  3. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Azenis Bm: Mình đã share cho một bạn trên diễn đàn rồi, bạn là người thứ 2 đấy.
    link down file .psd của bạn đây: http://www.mediafire.com/download/t22g29r1rn947ns/source.rar
    Mình trả lời thêm là: Có thể vẽ bằng chuột vô sờ tư, nhưng thời gian sẽ lâu hơn là vẽ bằng tablet bạn nhé.
  4. mgr

mgr Cựu quản trị

:"> cho em down ké với ạ
    Specialkid thích bài viết này
  5. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

nét vẽ khá là ngộ ngĩnhh :)) hóng phim
    Specialkid thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn