Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Painting] F A Q O 's collection - Season (Nhận vẽ giúp)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi F A Q O, 14/1/13.

Lượt xem: 10,028

1. fopling

fopling Thành viên cấp 1

Bạn ơi vẽ giúp mình. Đẹp quá :D
  2. sieuquaykt

sieuquaykt Thành viên cấp 2

xao mấy người úp hình sau mà lại đc vẽ trước vậy :((
  3. Ami

Ami Mới đăng kí

uồi pro quá :x
    vẽ giúp chị vs nhé :P
  4. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

mình up đầu tiên mà cũng có đc vẽ đầu đâu :)) tùy hứng người vẽ mà
  5. F A Q O

F A Q O Banned

Em cũng thấy thế chị, bản gốc em vẽ màu hot pink nhưng nhạt Opacity chỉ có 30 thôi, nhưng khi up lên không biết sao nó chói quá... Chị biết pts k, nếu biết chị chỉnh xem nó có đở không ạ :">
    phuonganh011192 thích bài viết này
  6. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

Em có giữ bản gốc hoặc file của cái ảnh này k? chị muốn thử tô xem nó như nào :), nếu còn em send vào mail phuonganh011192@gmail.com giúp chị, còn k thì thôi vậy, send cho chị cái ảnh là đc, làm phiền em rồi :x
  7. F A Q O

F A Q O Banned

Không sao chị, may là em còn bản gốc chưa tô đây ạ
    phuonganh011192 thích bài viết này
  8. F A Q O

F A Q O Banned

Vì một số lí do nên bây giờ mình tạm ngưng thôi không vẽ thể loại tranh như trên nữa, mình không muốn tốn công rồi lại đổ xuống sông xuống biển, có thể lí do là những sự nghi ngờ... =((
    Xin lỗi tất cả các bạn đã nhờ mình vẽ giúp... Nhưng tuy nhiên không phải vì thế mà mình thất hứa với mọi người, mình vẫn sẽ vẽ nhưng theo style chibi hoặc nghiêng nghiêng, bạn nào muốn thì comment lại lần nữa để mình biết và vẽ nhé :P

Chibi mình vẽ chưa rành lắm :3 :3

P/s : Do số lượng nhiều quá nên mình sẻ vẽ 5 bức thôi... Mọi người thông cảm, mình chuẩn bị thi

Hoàn thành xong mình sẽ tiếp tục nghiên cứu style vẽ mới cho mình và mong mọi người ủng hộ
  9. cuongruby

cuongruby Thành viên cấp 1

ko biết nói sao, trông giả giả ko giống vẽ tay mấy :P
  10. fopling

fopling Thành viên cấp 1

Vẽ giúp mình theo style Chibi nhé. Ảnh mình up ở #42 page 3 rồi bạn ạ. Cảm ơn bạn trước. Kể cả style bạn vẽ paint mình cũng rất thích ^^
  11. Vẽ giúp em cái hình này nha :3 :3
  12. Ami

Ami Mới đăng kí

1 slot e nhé ^^
  13. registry1205

registry1205 Thành viên cấp 2

Vẽ ChiBi giúp mình tấm này bạn nhé, mình có đăng ở #7 page1 rồi. giờ mình đăng lại. Thanks bạn. [​IMG]
  14. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

mấy cái ở trên đâu phải vẽ @@ Mình cũng làm giống bạn ,mình sẽ lên tut cho mọi người cũng làm,ai cũng có thể (vẽ) theo kiểu này :)
    cuongruby thích bài viết này
  15. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

:+1:
  16. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Xin lỗi bác chứ vẽ kiểu này thì em quậy một lúc ra cả đống, đẹp không kém ạ! =))

Em bổ xung thêm phần Blur nhé bác:))
    Ngọc Prinny, Phúc Đàocuongruby thích bài viết này.
  17. F A Q O

F A Q O Banned

Của chị, các bạn khác từ từ nhé ^^
    registry1205, top_hunter, NaPu2 người khác thích bài viết này.
  18. Đặt trước mà sao chưa có :(
  19. Ami

Ami Mới đăng kí

hi..tks e :x
  20. hitqualieu

hitqualieu Thành viên cấp 2

đặt gạch cái, đi nhờ vả cũng có thú vui của nó :D

Ủng hộ diễn đàn