Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Painting] Gemma Ward

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi RedPumpkin, 13/12/12.

Lượt xem: 2,719

1. RedPumpkin Mới đăng kí

Chào mọi người, mình rất thích Gemma Ward và tình cờ lụm được 1 tấm chân dung của cô ấy trên mạng nên quyết định vẽ lại.
    Mọi người giúp mình cho ý kiến nhé ^^
    P/S: Phần lipgloss làm sao vẽ thật hơn 1 chút ạ?

Mod:

Thành quả :

...
    Tiểu Thiên thích bài viết này
  2. Windylh

Windylh Thành viên cấp 1

mình không rành lắm nhưng thấy bạn làm rất tốt;)
    RedPumpkin thích bài viết này
  3. Vũ Quốc Việt

Vũ Quốc Việt Thành viên cấp 2

Cái lỗ mũi bạn xử lý chưa ổn lắm nên ko thật. But, keep up the good work!
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

độ bóng của cái môi tấm hình trước nhìn gợi cảm vậy mà bác ko tả kĩ cái đó:) fix chút cái môi là đẹp bác ợ
  5. coolairtel

coolairtel Thành viên cấp 1

mắt phải lông mi bị ngắn, sắc độ chưa đủ nên cái sóng mũi bị chìm, lỗ mũi hơi bị rách, hình như bạn đang vẽ chồng lên hình hoặc bạn hút màu từ mod,môi thì bạn có thể lên youtube và tìm với từ khóa how to paint lip , painting bạn phải tập từ cơ bản, nhìn hình là biết bạn chưa tập đi mà đã tập chạy.
    RedPumpkinJang Holy thích bài viết này.
  6. Kblade

Kblade Mới đăng kí

bạn vẽ tốt nhưng xử lý các phần sáng tối và màu trên gương mặt không được chi tiết lắm ... nếu khắc phục được điều này thì trông gương mặt nhân vật sẽ thật hơn

phần tròng mắt với lòng trắng mắt hơi bị nhòe

nếu bỏ ra thêm chút thời gian để tham khảo những bài vẽ khác trên mạng cũng là một cách học rất nhanh :D
  7. Cua

Cua Thành viên cấp 1

Giống manocanh hơn =))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn