Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Painting hay Plussing

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Tạ Thị Liên, 20/7/14.

Lượt xem: 2,366

1. Tạ Thị Liên Thành viên cấp 2

Đây là một tác phẩm painting của bạn mình trên fb, nhưng nhiều người nói rằng sử dụng Plusing ( mình cũng ko hiểu nó là cái gì). nên up vào đây, xin ý kiến của các bạn . Còn mình chưa đủ trình độ để phân biệt

Dưới đây là một số tác phẩm khác của bạn ấy. Ảnh hơi nặng, mong các bạn thông cảm :D

...
  2. Invisible Universe

Invisible Universe Thành viên cấp 3

Dùng phần mềm hay tự vẽ mà đẹp vậy bạn ?? :D
  3. Tạ Thị Liên

Tạ Thị Liên Thành viên cấp 2

tự vẽ bạn ạ
  4. zero001002

zero001002 Thành viên cấp 2

Tạ Thị Liên thích bài viết này
  5. Bèo bọt biển

Bèo bọt biển Thành viên cấp 2

Hình như bác đăng bên ground Blend and retouch đúng ko. bên đó lắm ông nguy hiểm lắm, lần sau chụp cả layer luôn cho nó hoành tráng, khỏi phải thanh minh này nò :D
    Tạ Thị Liên thích bài viết này
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Ôi lạy hồn :x
    Hà BơTạ Thị Liên thích bài viết này.
  7. Tạ Thị Liên

Tạ Thị Liên Thành viên cấp 2

Pro đâu có thiếu, một số người chưa tìm hiểu đầu cua tai nheo thế nào đã vội phát biểu, đánh giá , tự dưng làm ảnh hưởng đến lòng tự ái của người khác
  8. zero001002

zero001002 Thành viên cấp 2

Muốn chứng minh thì cứ bảo bạn của bạn post ảnh chụp các layer lên là xong.
    btw, bữa giờ bạn của bạn có được báo chí phỏng vấn gì không mà có cái bài bên kia thế ?
  9. crazycat411

crazycat411 Thành viên cấp 1

ông nào tranh cãi nhiều , thì tôt nhất up cả layer lên cho họ xem , hết cãi

Ủng hộ diễn đàn