Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Painting] Tranh vẽ từ ảnh thật ♥

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi ayame gemini, 7/2/13.

Lượt xem: 12,715

1. Hero Wings

Hero Wings Thành viên cấp 3

Ôi trời h mới thấy cái vụ cãi vã căng thẳng này, mà chỉ vì cái vấn đề cỏn con :(
    Còn cái vụ bản quyền thì chắc mình phải đi tù đến cả đời thằng con mình vì từ bé đến h vẽ Sôn Gô Ku ="=
    nguyenteTử Sa thích bài viết này.
  2. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

chậc, mình vẽ doraemon :3
    Hero Wings thích bài viết này
  3. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Mọi chuyện có lẽ cũng kết thúc được rồi mọi người đừng bới móc lên nữa nhé :"> tập trung vào chủ đề chính là nhận xét về tranh kìa :">
    nguyenteayame gemini thích bài viết này.
  4. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

cái bác Shiho gì đấy dài hơi ghê nhở :|
    chép tranh thì ai dã từng đi học mẫu giáo hay c1 mà chả phải chép y theo mẫu =.= hồi xưa em còn kiếm tiền quà vặt bằng chép tranh nữa là :-<
    p/s: các bác định cãi nhau vì "cây sờ pốp" hay sao =.= thôi cho qua đi
  5. ayame gemini

ayame gemini Thành viên cấp 1

Mọi người tập trung nhận xét 2 pic e mới vẽ nhá :v
  6. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Trên đời này vẽ lại thì rất nhiều, các bạn biết chép tranh là gì chứ '.' Có thể do thích mà vẽ lại và cố gắng để nó giống với tấm hình mình thích. Chả sao cả. Em ấy tự vẽ, mình thấy thế. Còn bạn gì gì Shiho ấy, nói nhiều quá :-j Thích dìm người khác để mình nổi lên à? Vàng nổi /:)
    2 Bức em mới vẽ màu sắc khá là tươi sáng nhưng mà chị thích phần da thêm nhiều màu hơn, dnay khoái màu mè, Da mặt thì phải có sáng có tối 1 tí, em vẽ nó cứ sáng đều chả thấy nét mặt đâu :v
    Shimizuayame gemini thích bài viết này.
  7. ayame gemini

hị hị ... chờ mãi mới mới thấy ng nhận xét cụ tỉ :3 em sẽ cố gắng hơn ._. , cứm ơn c ha :3
  8. nguyente

nguyente Thành viên cấp 2

vẽ khá đấy bé, nhưng hình như chưa dc trau chuốt lắm thì phải, nhân vật chưa có mảng miếng gì cả, làm chủ thể bị dẹt và chìm nghỉm vào nền. em chú ý bả màu mạnh tay hơn nha :)
    ayame gemini thích bài viết này
  9. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

Chép tranh lại, giống 100%, bình thường... Up lên.. tô màu.. ko ai trách bạn hết, đẹp thì khen...
    Nhưng ko bênh ai, ghét nhất cái thể loại nhận 100% là mình vẽ từ đầu đến cuối..
    Bạn vẽ theo, bạn cứ nói bạn vẽ theo, ko có gì phải dấu...
    Tôi thấy chủ thớt lỗi ở đây cũng nặng, đọc hết cmt, 1 phần có thể thấy bạn vẽ theo mà ko nói rõ nguồn mà nói là của bạn... Người ta nói 1 lần mất tin, vạn lần mất tín, lần này thế này lần sau ai biết thế nào, sai thì sửa, nhưng mà giang sơn khó đổi, bản tính khó dời, sau này ai biết đc chuyện thay đổi của bạn sẽ ra sao .... nên tôi ko đồng tình với chủ topic này....
  10. ayame gemini

-_- rõ ràng b chưa đọc hết cmt. ở trên m đã nói là tranh chị gái đưa ko rõ nguồn nên k viết vào. M công nhận đó là lỗi của m, xong đó hoàn là vô tình , ko hề có nhận do tranh sáng tác. Nói như vậy đã đủ hiểu chưa ạ :v
  11. registry1205

registry1205 Thành viên cấp 2

bỏ qua cho em ấy đi. chuyện củ mà nhắc lại làm gì. mà thấy có mấy thím nói củng hơi nặng lời đó. chuyện gì củng nói nhẹ nhàng thôi. Mình nghe cứ như mấy bác có thù oán mấy đời vs em ấy rồi chứ.
    Ps: da sáng quá, màu chưa đầu tư lắm.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn