Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Painting] Tử Sa's Chibii Showroom & Taking Request

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Tử Sa, 2/8/12.

Lượt xem: 27,237

1. SitNit

SitNit Thành viên cấp 2

Tử Sa ,hình như là thành viên AQ ha :-? . : ))
    đành phải đợi đợt sau rùi :(
    Tử Sa thích bài viết này
  2. Angela_Jin

Angela_Jin Mới đăng kí

Òa, mình hâm mộ bạn Sa đã lâu mà ko rình rập kịp :((((((
    Tử Sa thích bài viết này
  3. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

@SitNit: Mem cũ thôi, h sang LM rồi :)) Mà bạn nào đây nhề? Sao biết mình ta :"> =)) Mà cái tên Tử Sa hồi đó mình đổi có vài hôm r` lại rename khác mà cũng biết nữa :-s
  4. ♥ Hạnh Kulz

♥ Hạnh Kulz Mới đăng kí

<3 À chị trc hay sửa ảnh trog buôn bán trao đổi diễn đàn Go.vn phải k ạ? Hi :x
    Tử Sa thích bài viết này
  5. SitNit

SitNit Thành viên cấp 2

ừa .chơi wai` sao ko biết . hình như bên AQ thì là Gin sao ế nhể .mình gà nên chắc Tử Sa ko biết đâu :-< .mừn là chơi cùng hội walcott vs King ấy mà :))))
    Tử Sa thích bài viết này
  6. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

@Hạnh: Cái thời ý lâu lắm rồi :)) Hồi ý mình vẫn còn tốt bụng :))
    @SitNit: Tên nv là gì đấy? Bh mình vẫn là Gin mà, chả qua trên fb với 4r thì mng quen cái tên này rồi nên để thui :))
    ♥ Hạnh Kulz thích bài viết này
  7. SitNit

SitNit Thành viên cấp 2

tên Bin :-s ,nói ra cũng ngại vì cũng chẳng ai biết đến mình :(
  8. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

vô đây thấy nhiều bạn không chịu nhìn cái yêu cầu của Sa khi request nhỉ =)) hỗn loạn quá
    Tử Sa thích bài viết này
  9. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Bh nhiều người thấy lắm chữ là chả đọc mừ :-s Nên ai đkí k đúng m k nhận :)) Mà cái dòng stop request to và đỏ nthế vẫn k đọc nà sao :(
  10. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

4rum có chức năng nhắc lại không nhỉ ? ví như mình thấy bên trang KSV mình tham gia thì khi có game hay giao lưu gì đấy thì trang 1 luôn đc nhắc lại dù đang xem trang nào vì nó là luật cho cả thread mà :D có khi bảo a Dư nâng cấp thêm cái tính năng xem sao
    Tử Sa thích bài viết này
  11. Nguyễn Hoài Bảo

Nguyễn Hoài Bảo Thành viên cấp 1

Khi nào mới Re-Open lại nhỉ :(. Mình mới thấy trên Fb PTS, mình vào luôn. Cơ mà Stop rồi. Phải chờ đến đợt sau thôi.
    Bạn vẽ đẹp lắm. H thì đi post cho đủ bài đây. Chúc bạn làm việc hiệu quả và mong bạn Re-Open lại sớm nhé.
    Tử Sa thích bài viết này
  12. Tub Trần

Tub Trần Thành viên cấp 1

Tiêu rồi. Mình cũng như bạn ở trên, mới thấy trên Facebook. Ko kịp rồi. Chắc phải đợi bạn rồi.
    Cho mình đặt gạch nhé. Mình hứa là tham gia diễn đàn nhiều hơn. Hầu hết mình chỉ theo dõi trên fb thôi :D. Nên bạn nhớ add mình vào list đợt 2 nhé.
    Tên: Tub Trần
    Stock: https://fbcdn-sphotos-h-a.akamaihd....0x720/422015_279567888783524_1130884937_n.jpg ( cái miệng mà thấy khó vẽ quá thì cho mình xin lỗi nhé, bạn vẽ lại cái miệng cũng đc, miễn sao ko làm khó bạn )
    Text: 411<3299
    Dạng design: cover/ b-set ( size)/ wall(size) : Cho mình xin làm wall nhé, Size : 1920x1080 ( nếu bạn thấy lớn quá thì nhỏ lại cũng đc, miễn sao bạn thấy thoải mái là đc rồi )

Bạn đừng thêm credit nhé, mình ko có ý ăn cắp gì đâu, chỉ để làm Wall cho đẹp thôi :x
    Có yêu cầu ngày nhận đặc biệt không? : Không

Chúc bạn làm việc tốt
    Tử Sa thích bài viết này
  13. nobita

nobita Thành viên cấp 1

Tên:nobita
    Stock:
    http://www.mediafire.com/view/?o03n1qe0hfwao7f
    Text:
    Không
    Dạng design: cover/ b-set ( size)/ wall(size) or whatever you like 8-|
    Tùy bác ạ
    Có yêu cầu ngày nhận đặc biệt không? càng sớm càng tốt :)

thanks trước rước ảnh về sau ;))

14. Nguyễn Hoài Bảo

Nguyễn Hoài Bảo Thành viên cấp 1

Vậy mình cũng xin phép đặt gạch luôn nhé :(

Tên : Nguyễn Hoài Bảo
    Stock:

https://fbcdn-sphotos-e-a.akamaihd....0x720/547223_346855405388105_1961096536_n.jpg

Text: 2507 ( mình xin 1 pic có test và 1 pic ko nhé )
    Dạng design: cover/ b-set ( size)/ wall(size) : Cho mình hình to , để mình làm hình nền nhe :D
    Có yêu cầu ngày nhận đặc biệt không? : Ko có :D
    Bạn sớm mở lại nhé T_T
  15. leo.design92

leo.design92 Mới đăng kí

16. Thùy Dung

Thùy Dung Thành viên cấp 1

Tên: Trương Thị Thùy Dung

Stock:
    Text: Friend Forever

Dạng design: cover

Cảm ơn bạn trước nha..hjhj
  17. faragona

faragona Thành viên cấp 2

Bamb0o tự vẽ đê /:)
  18. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Thôi kìa bạn Tử Sa không nhận nữa mà. Các bạn cố gắng đợt sau đi. Mình cũng chấp nhận đợt sau cho nó vui :D
  19. Lê Giang

Lê Giang Thành viên cấp 1

mềnh hok thick số 13 ^^! hức hức
  20. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Thì các bạn ý có đọc cái chữ to và đỏ ở ngay trên Form # 1 đâu, cứ bạn này copy của bạn kia ở ngay # trước đó. :)) Cho các bạn ý đặt, tới lúc Turn 2 không có thì là lỗi các bạn ý thôi ;))
    ^ Vậy bỏ qua ảnh của bạn.

Ủng hộ diễn đàn