Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Painting] Tui trong mắt tui

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi LuanMinh, 26/5/14.

Lượt xem: 2,062

1. LuanMinh Thành viên cấp 2

Mình đang tập tành vẽ kiểu này, thấy thích thích mà cũng rất bỡ ngỡ. Trước giờ dạo diễn đàn chỉ biết trầm trồ trước tác phẩm của các bạn, thôi thì với tinh thần học hỏi chia sẽ mình cũng mạo mụi rụt rè đăng bài hy vọng một tương lai gần có thể thoát kiếp "Mới đăng kí".
    Trong mắt mình thì mình thế này :3 điểm đặc biệt là mặt hình trái dâu và bờ môi bao dày =))[​IMG]

...
    Nam Lam, vseaThiên Trí thích bài viết này.
  2. Võ Tấn Lộc

Võ Tấn Lộc Thành viên cấp 1

Thớt là nữ hả?
  3. LuanMinh

LuanMinh Thành viên cấp 2

ax, nhà em là giai, có nữ nào bất hạnh tới nỗi tên như em ko bác :">
  4. Thiên Trí

Thiên Trí Thành viên cấp 2

Kim cong rồi thớt =)) khổ, chắc cách điệu tóc dữ quá nên chuyễn qua vẽ ngòi bút nó bị cong theo :)) :like:

Ủng hộ diễn đàn