Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Panorama] Hè rồi, Cát Bà nhé !!! (^_^)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Trungbot, 11/5/13.

Lượt xem: 4,733

1. Trungbot Thành viên cấp 1

Hè về máu du lịch lại trỗi dậy mà chưa đc giải tỏa, thôi thì ngồi đào mộ đống ảnh từ năm ngoái để tự..."thị du" vậy :D

#1 Trên tàu ra đảo
    #2 Những hòn đảo nhỏ nhấp nhô đủ hình dáng xuất hiện liên tục trên đường ra đảo​
    #3 Toàn cảnh vịnh Cát Bà nhìn từ bến tàu, xa xa là những nhà hàng nổi, những chiếc thuyền nhỏ luôn túc trực để chở khách ra nhà hàng chọn đồ rồi thưởng thức hải sản ngay trên mặt biển, một trải nghiệm khá thú vị :)[​IMG]
    #4 Trên đường ra bãi tắm Cát Cò, bạn sẽ được ngắm nhìn không gian bao la với một màu xanh biếc của trời, của biển như thế này​
    #5 Toàn cảnh bãi tắm Cát Cò 3, một bãi tắm tuyệt đẹp với bãi cát trải dài và những con sóng hiền hòa​
    #6 Trên đường ra vịnh Lan Hạ, các bạn sẽ được len lỏi giữa những quả núi hùng vĩ, ngắm nhìn cuộc sống của những ngư dân gắn bó cả cuộc đời với biển, bắt gặp những con thuyền câu mực với dàn đèn cực khủng​
    #7 Cát bà ngày & đêm​
    #8 Làng chài nắng sớm​
    #9 Rẽ sóng​
    #10 Đường xuống bến Bèo​
    #11 Đảo Khỉ​
    #12 Cơn giông ngoài khơi xa​
    #13 Biển lặng​
    Bonus:​
    Thank các bạn đã xem hình ^^​
    Have a amazing summer !!!​

Link full size: https://drive.google.com/folderview?id=0Bwe8KKPzVJZkQ2REX09PMWkzVjg&usp=sharing
    (Ảnh chụp bằng máy du lịch cùi nên chất lượng ko đc tốt lắm, các bác thông cảm ^^)

...
  2. mgr

mgr Cựu quản trị

:) ảnh chụp đẹp lắm bạn ạ, màu xanh nước biển và màu xanh của rừng hoàn hảo quá

=(( thèm ra biển ghê... ở SG nóng như cái lò thiêu.
    Hồng SơnTrungbot thích bài viết này.
  3. Amie Ngô

Amie Ngô Mới đăng kí

thích nhất #3 ạ, một số pic còn bị lộ đó bạn!
    Trungbot thích bài viết này
  4. thungko2

thungko2 Mới đăng kí

biển xanh mây trắng nắng nhẹ
  5. sieupk137

sieupk137 Thành viên cấp 1

Màu đẹp và hài hòa thật! May mắn là mình ra đó được 2 lần :v, tiếc là không chụp đẹp như bác :D
  6. HoangPigg

HoangPigg Thành viên cấp 2

Ngày xưa yêu 1 bé ở đấy,chia tay rồi em ý vẫn chờ đợi mình thêm 4 năm,giờ sắp lấy chồng r :P
  7. bisun9x

bisun9x Thành viên cấp 1

có cả một cái đảo hình còn rùa, một hòn đảo khỉ, nhưng giờ không còn con nào :3... cát bà đẹp, ảnh đẹp lắm bác ơi :3
  8. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Xem chưa Zoom, nhưng thấy đẹp. Like.
    Sao bạn k tặng anh em link Download?
  9. Phuoc Dinh

Phuoc Dinh Mới đăng kí

thích cái #4 của bác :x
  10. Trungbot

Trungbot Thành viên cấp 1

duythaict: hình này mình đã rs cho nhẹ nên chất lượng k tốt lắm, sẽ sớm có link fullsize phục vụ bà con ;)
    bisun9x: đảo khỉ tuy ko còn con nào nhưng vẻ đẹp thì vẫn mê hồn, mình có chụp một vài tấm ở đó, sẽ update dần dần :)
    Amie Ngô: tay nghề mình còn non nên k tránh khỏi những sai sót, bạn có thể chỉ ra giùm để mình khắc phục đc k, thanks :)
  11. Trungbot

đã update link fullsize nhé các bác :D
  12. Leo Lombard

Leo Lombard Thành viên cấp 2

hồi ra Cát Bà mình ko thấy nó đẹp như này :">
  13. Trungbot

bạn ra lâu chưa? :)
  14. Leo Lombard

Leo Lombard Thành viên cấp 2

lớp 10 cách đây 4 năm r :3
    trong mắt mình nó ko đk nghệ thuật như thế này :">
  15. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

quả ngày và đêm mà mịn tí nữa thì đẹp
  16. Lê Hoàng Nhật

Lê Hoàng Nhật Thành viên cấp 2

đẹp quá à.. muốn đến đó 1 lần.. anh Trungbot có thê chỉ em cách tạo ảnh như #7 k?? hâm mộ quá
  17. Trungbot

Leo Lombard: 3,4 năm trc với bh khác nhau cũng khá nhiều rồi, với lại chắc bạn chưa đi đúng chỗ thôi, lại 1 lần nữa xem ;)
    Lê Hoàng Nhật: cho vào PTS xóa viền 2 cái là đc thôi e, quan trọng là căn góc lúc chụp cẩn thận 1 tí là đc :)
    Leo LombardLê Hoàng Nhật thích bài viết này.
  18. Tiểu Hổ

Tiểu Hổ Thành viên cấp 2

Biển xanh cát trắng đến bao giờ mình mới đc đến đây :((
  19. Lê Hoàng Nhật

Lê Hoàng Nhật Thành viên cấp 2

xóa bằng công cụ xóa hả a.. có điều chỉnh opaciti gì hum?
  20. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

thèm biển quá

Ủng hộ diễn đàn