Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Part 2 - Thật Giả - Giả Thật.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nguyễn Đăng Hiệu, 24/1/13.

Lượt xem: 3,048

1. Nguyễn Đăng Hiệu Thành viên cấp 1

...
    Tass_La thích bài viết này
  2. Ngô Quang Thái

Ngô Quang Thái Thành viên cấp 1

ghép vào là được rồi, bạn blend xấu hết cả ảnh :v
    Hồ Ly, Nguyễn Đăng Hiệubboyhpro thích bài viết này.
  3. Nguyễn Đăng Hiệu

Nguyễn Đăng Hiệu Thành viên cấp 1

4. Ngô Quang Thái

Ngô Quang Thái Thành viên cấp 1

chỉ cần ghép là đẹp roài, lại còn blend. Mình thấy khác mỗi mod thôi mà :)
    Nguyễn Đăng Hiệu thích bài viết này
  5. registry1205

registry1205 Thành viên cấp 2

blend để che khuyết điểm hả thím. =))
  6. Nguyễn.Nam

Nguyễn.Nam Thành viên cấp 1

Đọc cả 2 bài vẫn không hiểu bạn muốn nói gì. Hay là chủ thớt tính làm part 3
  7. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

pó tay, tưởng pác làm cái gì ghê gớm lắm mới lập 2 pic để đố anh em, làm anh em soi xét đoán già đoán non xem pác ghép những thể loại manip gì:)), em xin hàng =))
  8. Sun

Sun Mới đăng kí

có cần thiết phải lập một topic riêng nữa để cho thêm cái ảnh stock ko bạn ? bạn chỉ cần edit topic cũ update ảnh lên là được rồi mà :| tác phẩm của bạn ko có gì để lại ấn tượng cho mình :\
  9. ZiYo

ZiYo Thành viên cấp 2

ghép thế là chuẩn roài ;))
    khỏi cần blen bác ei
  10. Nguyễn Đăng Hiệu

ko làm 2 pic để gây sự tò mò thì chả có gì là thú vị hết :D bởi vì nếu thấy rõ nguyên nhân và kết quả thì http://forum.vietdesigner.net/threads/that-gia-gia-that.12184/#post-198647 bạn đọc qua các cmt nhé :D !~
  11. Sun

Sun Mới đăng kí

ý của mình là bạn hoàn toàn có thể update ảnh trực tiếp lên topic cũ luôn cũng được mà:| mà gây tò mò thì cũng tùy, tác phẩm của bạn nói thật nó ko có gì đặc sắc mấy và chả để lại sự tò mò cũng như gây sự thú vị cho mình chỉ là kiếm cái ảnh rồi ghép cái mặt bạn vào cái ô tô rồi blend nó, nếu muốn gây sự thú vị thì mình nghĩ cho cái xe nó bốc lửa, vỡ tan ra hoặc cắt ghép sắp xếp sao cho nó ra manip hoặc cái gì đó nó bá đạo chút người ngồi trên ô tô bên ghế bên cạnh ghép thêm một hot girl như maria ozawa chẳng hạn :)), ý kiến cá nhân mình là vậy, ko có ý gì muốn gây war đâu
  12. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Mình nghĩ cũng không cần phải blend đâu. Ghép xong cân màu và độ sáng tối cho giống với cổ là được. Mà ảnh là ô tô đang rẽ, bạn lại nhìn thẳng. E rằng.......
    ShimizuNguyễn Đăng Hiệu thích bài viết này.
  13. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Chuẩn bị đến khúc cua bên phải mà mặt quay sang bên trái. Chuẩn bị lên báo siêu xe gặp tai nạn :))
  14. B O G U S

B O G U S Thành viên cấp 2

khổ.. mắt lác ko có tội :))=))
  15. Cao Coang

Cao Coang Thành viên cấp 3

mình nghĩ bạn nên màu tối thì ổn hơn :)
  16. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

BỊ cháy quá bạn ơi, ghép cái mặt thì cố gắng chính selective màu cho nó ăn khớp xíu, đừng nên cháy sáng nhiều. Mình chỉ góp ý thế thôi :3 :3
  17. Nguyễn Đăng Hiệu

Qua chỗ rẽ rồi mà..........tiếp đến là đường thẳng :D
  18. Nguyễn Đăng Hiệu

Mình thích bạn rồi đó :)) =)) !~
  19. VietLeviathanz

VietLeviathanz Thành viên cấp 1

a thánh phồng..
  20. tjljgj

tjljgj Thành viên cấp 2

Có cố gắng nhưng chưa đạt từ ghép lẫn blend bạn nhé, cần trau chuốt tác phẩm hơn!

Ủng hộ diễn đàn