Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phá ảnh của người ta.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi ojngboog, 3/11/14.

Lượt xem: 1,800

1. ojngboog Thành viên cấp 2

Lèo tèo lên Face thấy cái ảnh của Vũ Phạm Diểm My, chả biết Studio nào mà ghép ảo quá nên ngứa tay vác về chỉnh lại.
    Các bạn thử chỉnh lại xem tay nghề có cao hơn cái Studio không nhé :v..

Đây là ảnh gốc tải về (tải trên face nên chất lượng hơi cùi).

Sau khi chỉnh. Cho xài cung của Ashe và đi Jung :v

...
    Linh Means thích bài viết này
  2. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

sửa lại mất hết chi tiết chẳng còn thấy j =.=
  3. ojngboog

ojngboog Thành viên cấp 2

conmeohen Chi tiết trên bộ đồ à bạn? tại muốn cho tấm ảnh tối nên giảm sáng, bộ đồ nó đen nên khi giảm sáng với đổ bóng một số nét nó mất luôn.. biết sao h :(
  4. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Đúng như title,ojngboog phá triệt để luôn
    ojngboog thích bài viết này
  5. ojngboog

ojngboog Thành viên cấp 2

bui manh thang mình không biết bạn nói theo nghĩa đen hay nghĩa bóng.. nhưng mà mình thích cmt của bạn :v
  6. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Đúng là hình của bạn mod có vẻ thật hơn vì bám đc vào BG, nhưng bạn thử nhìn lại mặt mod và tay, với ánh sáng như thế thì việc cả người mod tối thui như đêm 30 là ko hợp lý, bạn muốn sáng tối chỗ nào thì khoanh vùng tăng giảm cũng đc mà, mình thấy bạn cho tối vừa phải và sử lý tốt phần chân là đc

Ủng hộ diễn đàn