Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phá giá CARD màn hình khủng GIGA 7950 và R9 280x

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi Bob Khánh, 14/1/15.

Lượt xem: 2,344

1. Bob Khánh Mới đăng kí

Dọn nhà đón tết sa thải mấy em card màn hình Gigabyte HD7950 3GB hoặc R9 280x đầy đủ phụ kiện và hộp. Mình ko có nhu cầu sử dụng nên bán rẻ cho ai có nhu cầu.

Giá thanh lý là 3 triệu nhé cho em GIGA 7950 (mua tháng 4 năm 2013) bảo hành 3 năm

Giá thanh lý là 4 triệu nhé cho em GIGA R9280x (mua tháng 1 năm 2014) bảo hành 3 năm

Bảo hành tại Công ty Thủy Linh đường Thái Hà (1 đổi 1 khi lỗi nhà sản xuất và ko xử lý dc kể cả cháy nổ nhé)

Ai có nhu cầu mua thì PM sdt O.9.1.7.6.5.7.0.0.7 viber hoặc imes tẹt ga (mua bán tại nhà nên ko lo nhé)

Mình SN80 anh e tiện nói chuyện. Nhà mình ở đường Trường Chinh, mua bán vào buổi tối vì ban ngày đi làm.

Thanks

...

Ủng hộ diễn đàn