Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phân biệt bố cục cân bằng bất đối xứng và bố cục nhấn mạnh? Bố cục đồng nhất là gì?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi belloilabell, 6/9/19.

?

Theo các bác poster trên thuộc bố cục nào?

1. Bố cục cân bằng bất đối xứng

0 vote(s)
    0.0%
  2. Bố cục nhấn mạnh

0 vote(s)
    0.0%
  3. Ý kiến khác

0 vote(s)
    0.0%
Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.

Lượt xem: 12,418

1. belloilabell Mới đăng kí

Hi các bác,
    Hiện em đang tìm hiểu về bố cục trong thiết kế. Đến phần phân loại bố cục thì em có một chút thắc mắc làm sao để phân biệt được bố cục bất đối xứng và bố cục nhấn mạnh ạ? Em đã đọc qua định nghĩa của các bố cục nhưng lúc nhìn vào poster để phân biệt thì thấy bị nhầm lẫn nhiều quá! Mong các bác có thể giúp em giải đáp thắc mắc này ạ!
    Tiện thể các bác có thể nói rõ hơn giúp em về bố cục đồng nhất là như thế nào được không ạ? Trên mạng ít ví dụ quá em chưa hiểu được!
    Trân trọng cảm ơn ạ <3

...

Ủng hộ diễn đàn