Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phần mềm nào để người amater cũng có thể thiết kế áo thun, bìa sách nhìn bắt mắt

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Châu Tạ, 12/3/17.

Lượt xem: 3,247

1. Châu Tạ Mới đăng kí

Chào các anh/chị trong diễn đàn
    Em muốn hỏi anh/chị có biết phần mềm nào mạnh mẽ trong việc thiết kế áo thun, bìa sách mà những người chẳng biết gì về thiết kế cũng có thể làm được. Thao tác đơn giản chỉ cần kéo thả các vector có sẵn trong kho vector của phần mềm, có thể update kho vector để ngày càng phong phú theo năm tháng.
    Phần mềm trả phí mua cũng được. Cho e xin 1 vài ý kiến nhé
    Cảm ơn anh/chị.

...
  2. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

phần mềm Illusantor rất dễ xài
    Châu Tạ thích bài viết này
  3. Châu Tạ

Châu Tạ Mới đăng kí

Cảm ơn bạn nhưng theo mình thì nó vẫn chưa đủ cho 1 người ko biết gì về thiết kế làm, mình cần 1 cái nào đó chỉ có bốc thả như các app trên đt hoặc các web chỉnh sửa ảnh online vậy á.

Ủng hộ diễn đàn