Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phần mềm thiết kế gian hàng 3D

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi bachpro89, 20/3/17.

Lượt xem: 4,141

1. bachpro89 Thành viên cấp 3

Chào anh em
    Tình hình mình đang muốn làm gấp một cái gian hàng 3D để công ty đi triển lãm. cũng có nghe nói qua nên làm bằng 3D max nhưng mình hoàn toàn mù tịt về phần mềm này

Vậy theo anh em trong diễn đàn có phần mềm nào đơn giản nhưng cũng chuyên nghiệp cho thiết kế gian hàng hay không thì giới thiệu cho mình với

...
  2. tmhung

tmhung Thành viên cấp 3

Bạn thử tìm hiểu sketchup xem, nghe nói sketchup khá đơn giản (chứ chưa học sketchup bao giờ :D )
  3. namson84ss

namson84ss Thành viên cấp 2

có thể dùng Auto CAD hoặc sketchup nhưng mà 2 cái này chỉ làm phối cảnh thôi, 3D max cũng ko phức tạp, nghiên cứu 1 chút sẽ biết thôi, vì gian hàng đa phần vẽ khối 3D nên chừng 2-3 tuần là có thể sử dụng dc rồi
  4. wongzilee

wongzilee Thành viên cấp 2

Để làm ra gian hàng triễn làm thì sử dụng sketup là đủ rồi + với vray 3d max để xuất hình. Nếu cần học hỏi các phần mềm đó thì alo tui.

Ủng hộ diễn đàn