Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phân quyền cho quản trị viên

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi nguyenbhb2, 4/10/14.

Lượt xem: 2,362

1. nguyenbhb2 Mới đăng kí

Bây giờ mình muốn trong trang quản trị có 1 quản trị viên chung toàn quyền thêm sửa xóa chuyển đổi quyền cho các user khác ,1 quản trị viên cấp độ dưới quản trị viên chung thì chỉ thêm và sửa được bài thôi thì phải làm thế nào .Mong mọi người giúp đỡ.Thanks

...
  2. nguyenbhb2

nguyenbhb2 Mới đăng kí

không ai có thể hướng dãn chi tiết mình ahhhhhh
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

mã nguồn gì? hay tự code?
  4. nguyenbhb2

nguyenbhb2 Mới đăng kí

dùng PHP bạn ạ..bạn có code mẫu k mình tham khảo với chứ cái này mình đang mù mờ lắm..Thank bạn nhé
  5. banbaonylong

viết PHP trơn thì trong CSDL tạo 1 field Roles. Khi lấy dữ liệu user lên, bạn check Roles. Ví dụ: khi Roles bằng 0 thì mem trơn, bằng 1 thì mod, bằng 2 thì admin, cơ bản là thế! check đc loại user thì if else cho nó chạy hàm bạn muốn thôi
  6. nguyenbhb2

nguyenbhb2 Mới đăng kí

chi tiết hơn được k bạn...cái này thì mình đọc trên mạng cũng nhiều mà k rõ mấy nekkk..giúp mình chi tiết đi bạn..Thank nhiều
  7. banbaonylong

bạn biết viết code ko?
  8. kuteboy_195

kuteboy_195 Thành viên cấp 2

bạn có web chưa?ngoài ra có biết code ko?vì câu hỏi của bạn rất chung chung.Nếu có web thì phần quản trị user có phân quyền rõ ràng,còn nếu là chưa có thì thuê hoặc tự viết code trên các mã nguồn như joomla,wordpress...đều có phân quyền đấy
  9. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

Hỏi chung chung thế thì chịu.
  10. nguyenbhb2

nguyenbhb2 Mới đăng kí

Bạn có video chi tiết hướng dẫn về cái này k?Hoặc bạn làm 1 video hướng dẫn cũng được.Mình đang xây dựng trang quản trị thôi
  11. nguyenbhb2

nguyenbhb2 Mới đăng kí

@banbaonylong:Mình biết sơ sơ ..bạn có video hướng dẫn k?

Ủng hộ diễn đàn